Upepo wakwamisha mabomu ya machozi

kifupi kirefu

JF-Expert Member
Oct 29, 2018
339
1,000
Kwa mujibu wa shahidi wa Kwanza kwenye kesi ya viongozi wa Chadema Ni kwamba polisi walitumia risasi za moto kutokana na Askari waliokuwa wakitumia mabomu ya machoz kushindwa kutumia mabomu hayo baada ya upepo kurejesha moshi kwako badala ya moshi kuwaelekea waandamanaji.

Huyu ni Askari anatoa huu utetezi mahakamani, lakini pia Ni kiongozi wa jeshi la polisi. Wataalam tusaidieni,upepo wa mkwajuni upoje? Labda panafaha kujengwa mitambo ya umeme wa upepo
 

adolay

JF-Expert Member
Dec 8, 2011
11,717
2,000
Weled wa kitengo mahututi

Sanasana uzushi, uwongo na kujipendekeza magogoni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom