Upeo wa Maige watia mashaka makubwa!


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Wakati akisulubiwa na Kamati ya Bunge ya Maliasili na Mazingira, aliyekuwa Waziri wa Maliasili na Utalii Mhe. Maige alikimbilia kwenye vyombo vya khabari na akawasagia Kamati husika akidai imehongwa na yeye ni mtu mwadilifu sana. Akiwa Bungeni aliishutumu Kamati tajwa chini ya uenyekiti wa Mhe. James Lembeli imwogope Mungu na ya kuwa inamwandama kwa kumwonea gere, chuki na fitina.

Mhe. Lembeli alimkumbusha Maige ya kuwa asilitaje jina la Mungu bure kwa kuwa Mungu siyo wa Maige tu bali ni wa wote viumbe vyake..........................La ajabu na kushangaza sana, jana wakati akimkabidhi wizara tajwa mrithi wake Balozi Kagasheki, Mhe. Maige alisahau kauli zake za awali za ya kuwa yeye ni mwadilifu
na akakiri ya kuwa alishindwa kuwasimamia watendaji ndani ya wizara yake na hata akatolewa kafara........Hivi kafara hutolewa kwa mtu aliyeshindwa majukumu yake au kwa yule aliyeonewa?.....Maige kwa kukiri huku kunafanya kauli zake bungeni na kwenye vyombo vya khabari kuwa hakuwa mkweli hata kidogo na ya kuwa utetezi wake ulikuwa kwa masilahi yake binafsi na wala siyo ya taifa............na ubinafsi wake ulichanuka pale alipomshukuru JK badala ya Mwenyezi Mungu kwa kumpa ugali na kumnufaisha yeye binafsi............Hili kweli linatisha sana!.......Maige safari hii baada ya kutenguliwa hakumkumbuka Mungu kama alivyokuwa Bungeni na hata kumshukuru angalau kwa kumwachia kuwa hai hadi jana hiyo huku akiwa kinara wa ufisadi au hata kuishukuru familia yake kwa kumruhusu na kumvumilia kuwepo kwake kwenye ulingo wa siasa..................au basi hata kuwashukuru wapigakura wajimbo lake ambao ndiyo waliomweka kwenye chati za siasa hata huyo JK akamwona angeliweza kumfaa kwenye cabinet yake...................Ingawaje hata JK mwenyewe anaonekana ni bomu kwa kuteua watu ambao uwezo wao wa kufikiri ni finyu kama huyu............

Mhe. Maige hakujilaumu yeye binafsi kwa kuelezea umma yawaje baada ya kuwa waziri ndiyo aligundua
kumbe yeye ni mjasiria mali nguli na hata angeliweza kujirundikia mabilioni ya mapesa na kuwa na mali nyingi zisizohamishika ambazo kama bila ya kufanya biashara ya siasa hayo yasingeliwezekana.................

Kwa kifupi kauli tatanishi za Maige na kukwepa kujilaumu mwenyewe huku akilaumu washirika wake wa karibu ndani ya wizara aliyokuwa akiiongoza ni dalili ya upeo wake ni finyu............................sioni utetezi mwingine.....................na kwa khali hii baada ya Takukuru kumweka kibindoni usishangae kuona anapatwa na kiharusi au jirani ya balaa za namna hiyo.......................sioni kama ana uwezo wa kuhimili mikikimikiki ya namna hizo hata chembe maana mwenyewe hajui anasimamia nini..........
 
E

Eddie

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
516
Likes
1
Points
0
E

Eddie

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
516 1 0
Utumbo mtupu! ndio umeandika nini sasa? unai aibisha JF
 
Panga La Shaba

Panga La Shaba

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
209
Likes
6
Points
0
Panga La Shaba

Panga La Shaba

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
209 6 0
Huyu jamaa wakati anasoma plae IFM hakuwai kuwa kiongozi,alikuwa msongo wakupenda kusoma kwa mashindano,alikuwa ni anti social kabisa,na shangaa sana siasa kaijulia wapi,labda ukubwani au...maana wanasiasa wazuri huwa waanzia mashule,ila ndio kashapotea tena arudi kwa Msasila akafundishe masomo ya jioni......ila kwake kama kijana ni msikitiko sana ndani ya mwaka mmoja kama full minister kachemsha vibaya mmno....
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Utumbo mtupu! ndio umeandika nini sasa? unai aibisha JF
Eddie mkono wa mjinga kama huu wa kwako huandika popote pale..............haitoshi kusema ni utumbo mtupu bila ya kuonyesha sababu ya kwanini umeona hivyo........kwa wewe ambaye umo humu ndani ya JF kuanzia 2008 na huna michango yoyote ile....inapendeza kama ukiendelea kuufyata tu kama ulivyokuwa umejizoeleza.........uko kama vile haupo.............though living but you are a dead man walking............
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Huyu jamaa wakati anasoma plae IFM hakuwai kuwa kiongozi,alikuwa msongo wakupenda kusoma kwa mashindano,alikuwa ni anti social kabisa,na shangaa sana siasa kaijulia wapi,labda ukubwani au...maana wanasiasa wazuri huwa waanzia mashule,ila ndio kashapotea tena arudi kwa Msasila akafundishe masomo ya jioni......ila kwake kama kijana ni msikitiko sana ndani ya mwaka mmoja kama full minister kachemsha vibaya mmno....
Panga La Shaba.............subiria takukuru wamtie mkononi ndipo atajua kama kweli anavipaji au alivalia suti ya wengineo...........
 
Last edited by a moderator:
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
2
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 2 0
JK alisema hao jamaa watashughulikiwa ngoja tuvute subira. Mramba na Yona walishtakiwa kwa kutumia Madaraka vibya sana sasa cjui akina Maige na wenzake itakuwaje kwa hili.
 
Chaimaharage

Chaimaharage

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
211
Likes
1
Points
0
Chaimaharage

Chaimaharage

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
211 1 0
Utumbo mtupu! ndio umeandika nini sasa? unai aibisha JF

Acha kuponda mawazo ya mwenzio, utumbo gani alioandika? yote aliyosema ni kweli! au hufuatilii matukio na taarifa mbali mbali? Kwani siku ana jitetea bungeni akitaja jina la Mungu hukumuona wala kumsikia? Aliye andika namsifu sababu ana kumbu kumbu nzuri. UTUMBO NI WEWE MNAO JAZA JF KWA MAWAZO MGANDO NA UWEZO FINYU WA KUFIKIRI KABLA HAMJA CHANGIA THREAD ZA WATU.
 
E

Eddie

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
516
Likes
1
Points
0
E

Eddie

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
516 1 0
Eddie mkono wa mjinga kama huu wa kwako huandika popote pale..............haitoshi kusema ni utumbo mtupu bila ya kuonyesha sababu ya kwanini umeona hivyo........kwa wewe ambaye umo humu ndani ya JF kuanzia 2008 na huna michango yoyote ile....inapendeza kama ukiendelea kuufyata tu kama ulivyokuwa umejizoeleza.........uko kama vile haupo.............though living but you are a dead man walking............
Mkono wa **** kama wewe ndio unaandika utumbo huo hapo juu? kama mabandiko mengi ni "mchango" then no wonder unajaza utumbo tu humu.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
We kilaza nyamaza kimya, naona tangu 2008 hujafanya lolote la maana, wakati mwingine bora kuufyata kuliko kutapika pumba kama ulizotoa hapa
Manyanza nchi hii ipo shida kubwa sana..................huyu anayejiita Eddie yupo JF kuanzia 2008 lakini huwa hana michango yoyote ile kazi kurushia wengineo matusi na bila hata ya kutoa maoni yake kama yapo...........it is very sad........
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Mkono wa **** kama wewe ndio unaandika utumbo huo hapo juu? kama mabandiko mengi ni "mchango" then no wonder unajaza utumbo tu humu.
Eddie hebu fafanua ni kwa nini unaona hizo khoja za kweli zilizotolewa bungeni na jana na zipo kwenye vyombo vya khabari hazifai kuandikwa humu JF?
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Mbona ameandika nyama! Usi "generalize" kuwa ameaibisha JF.
Eddie hebu mweleze Sometimes kwani yeye anaona nimeandkika minofu minono ya nyama lakini ni wewe pekee yako unaona ni utmbo?
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Acha kuponda mawazo ya mwenzio, utumbo gani alioandika? yote aliyosema ni kweli! au hufuatilii matukio na taarifa mbali mbali? Kwani siku ana jitetea bungeni akitaja jina la Mungu hukumuona wala kumsikia? Aliye andika namsifu sababu ana kumbu kumbu nzuri. UTUMBO NI WEWE MNAO JAZA JF KWA MAWAZO MGANDO NA UWEZO FINYU WA KUFIKIRI KABLA HAMJA CHANGIA THREAD ZA WATU.
Chaimaharage..........................shukrani kwa mchango mzuri sana...............na hiyo ya avatar iko mahali yake........LOL
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Ndio nini?
Kama kichwani ni sifuri learn to learn in silence......................usijitutumue bahari hii siyo kwa vijidagaa kama wewe
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,438
Likes
25
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,438 25 135
Yale yale! full utumbo
we ni kilaza tu, usitake kutuharibia thread ilikuja vizuri sasa vimeo kama wewe ndio mnataka kuichafua... Huna cha kuchangia chapa lapa kuna majukwaa mengine Chit Chat, Udaku na MMU nenda kule....
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,791