Upendo wa MAMA kwa WANAE


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,000
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,000 280
Nilipokuwa mdogo nilikuwa najua mama yangu anaweza kila kitu,
sikuwahi kuona napungukiwa, ma wala sikujua kuwa zile raha na maisha mazuri aliyokuwa akinipatia alivipata kwa taabu na dhiki nyingi mno.
Nakupenda sana mama yangu.

 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Nani kama mama?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,000
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,000 280
Jamani mama ni mtamu mno
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,363
Likes
303
Points
180
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,363 303 180
Katika nyimbo ambazo hazichuji ni za mama *mama-boys 2 men *mama-banana *upendo wa mama-farida *mama-spice girls *mama/goodbye yes-c'dion *sweet mother-nigerian song ---____----_____......
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,263
Likes
216
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,263 216 160
Every body has the right to say his/her mother is special woman. Yeah... My mother is special woman to me. Love you soooo much mama!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,232
Likes
23,730
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,232 23,730 280
Ni kweli mama ni kila itu kwa kila mtu duniani............
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,312
Likes
1,829
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,312 1,829 280
Umenikumbusha status ya jamaa mmoja facebook

Anasema kuna dogo alikuwa anatoka shule mvua ikaanza kunyesha; katoto kakafika home kamelowana.

Baba akamsema kwa nini hakusubiri mvua iishe ndio arudi home.

Kaka akamkaripia kuwa asubiri akipata mafua ndio atalijua jiji.

Mama akalaumu mvua...why didn't this stupid rain wait for my son to come home; huku anampangusa dogo na taulo.

HAKUNA KAMA MAMA
 
L

Luvvy

Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
16
Likes
0
Points
0
Age
30
L

Luvvy

Member
Joined Apr 23, 2012
16 0 0
Ni kweli mama ni kila itu kwa kila mtu duniani............
Sio kwa kila mtu, ni kwa waliobahatika tu!

Labda kama unaona na yule aliyezikwa hai juzi ametendewa ambavyo mama anatakiwa kumtendea mwanae.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
331
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 331 180
Mama, Mungu alikuchukua baada ya kuwa mwema sana kwangu mama. Nasikitika ulitoka duniani bila kuonja matunda ya uchungu uliopata na mateso ya kunilea na vurugu zoote za utoto. Nakumbuka ulikuwa huishi wasi wasi mpaka uone nimerudi nyumbani.

I have missed your LOVE mama!
 
Negrodemus

Negrodemus

JF Gold Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,198
Likes
204
Points
160
Negrodemus

Negrodemus

JF Gold Member
Joined Dec 30, 2010
2,198 204 160
Nilipokuwa mdogo nilikuwa najua mama yangu anaweza kila kitu,
sikuwahi kuona napungukiwa, ma wala sikujua kuwa zile raha na maisha mazuri aliyokuwa akinipatia alivipata kwa taabu na dhiki nyingi mno.
Nakupenda sana mama yangu.


wise enough
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,000
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,000 280
Mama hana pendo la kinafiki
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,232
Likes
23,730
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,232 23,730 280
Sio kwa kila mtu, ni kwa waliobahatika tu!

Labda kama unaona na yule aliyezikwa hai juzi ametendewa ambavyo mama anatakiwa kumtendea mwanae.
hatuezi kutoa hukumu kuwa akina mama hawana mapenzi kwa kuwa mmoja au wawili wametenda ndivyo sivyo...generally ulimwenguni pote na kwa viumbe vyote mama ndio kila kitu..........
 
L

Lughe

Senior Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
116
Likes
4
Points
0
L

Lughe

Senior Member
Joined Oct 26, 2010
116 4 0
Mama, Mungu alikuchukua baada ya kuwa mwema sana kwangu mama. Nasikitika ulitoka duniani bila kuonja matunda ya uchungu uliopata na mateso ya kunilea na vurugu zoote za utoto. Nakumbuka ulikuwa huishi wasi wasi mpaka uone nimerudi nyumbani.

I have missed your LOVE mama!
Hallo inauma sana,mno kumkosa.
Mungu akulaze Mahali pema peponi!
mliobahatika kuwa nao muwaheshimu na muwapende sana.
As I think that will be the only special gift to them.
 

Forum statistics

Threads 1,251,174
Members 481,585
Posts 29,761,026