Upendo wa MAMA kwa WANAE

LUSAJO L.M.

Verified Member
Aug 21, 2007
248
225
Nilipokuwa mdogo nilikuwa naona kila kitu ni rahisi maana kitu pekee nilichohitajika kusema ni mama naomba hiki; mama nataka kile na mama sitaki hiki. Kama mfalme yote nilitimiziwa. Leo nimebahatika kuwa mtu mzima na kuweza kuyafahamu maisha kwa jinsi yalivyo; ni kitu kimoja ambacho kila siku huwa nakiongea katika sala zangu na katika maongezi ya kawaida: Namshukuru Mama yangu kwa upendo wa kweli na kwa kujitolea kwake kutulea sisi. Leo tumekuwa watu wazima na katika umri alio nao ni faraja sana kwetu kwa kuwa tumekuwa na uwezo wa kumwangalia na kumtunza.

Shukurani kwa Mama nimekulia katika malezi bora na mema nikimjua Mungu na kufahamu thamani ya utu. Nampenda.
 

maisara

Member
Sep 7, 2012
92
0
nampenda sana mama yangu zaidi ya sana ni mwanamke jasiri sana. Baada ya baba kufariki miaka 18 iliyopita alimwachia watoto sita na wamwisho akiwa na 2month, alinyang'anywa kila kitu had kad zetu za clinic, hakuwa na elimu so kazi pekee aloweza kuimudu ni uhudumu wa baa yan baamed amefanya hyo kazi kwa miaka 15 tukisoma, kula, kuvaa kwa taabu sana, had leo hii mm ndo nimekuja kumpumzisha na hyo kazi, lastborn wetu anaingia 4rm 4 mwakani,

Naheshm sana mabaamed coz ndo kaz iliyonikuza na kunisomesha,, nampenda sana mama yan sana nashndwa hata kujielezea..
Kwa wale wanaodharau hawa mabaamed sio wote walipenda ama kujitakia kufanya hyo kazi wengne nishda 2.
 

Suprise

JF-Expert Member
Nov 2, 2012
2,697
1,195
ni kiumbe pekee anayeweza kusacrifise na kusafa kwa ajili ya watoto wake, i love u mom
 

Gunda66

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
518
500
Kwangu mama ndo shujaa wangu wa kwanza katika dunia hii,,, hao wengine ndo wanaofata
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom