Upendo ulionigeukia!!

Upendo ulionigeukia!!

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Posts
36,569
Reaction score
89,204
Wahenga walisema mficha maradhi kifo humuumbua!!
Bora hata nilibubuje hapa ili hata ka upendo juu yake kapungue!.

Muda mwengine kujitia ugumu hakufai!! Kuna binti kipindi nasoma alitokea kunipenda ila fala mimi sikujua nilikuwa sijui hili wala lile..
Kwanza binti alikuwa si haba,hili nakili kabisa maana wengi walikuwa wakimtolea jicho!!.
Uzuri wake ulinifanya nijione kuwa sikuwa na hadhi ya kuwa nae!,hili nilijiambia mwenyewe hivyo hata sikuwa na muda nae...
Ushirikiano nae ulikuwepo ule wa kimwanafunzi tu.. lkn ktk kushinikiza ule usemi wa umdhaniae sie kumbe ndie,mtoto wa watu kumbe alivutiwa nami!! Pamoja na kwamba alionyesha sign zote za huba juu yangu ndo kwanza kenge mimi nilikuwa sielewi! Shauku yangu kubwa ilikuwa Ni kwenye haya Mambo
images (1).jpeg


Tayari nilikuwa nimeshajishusha hadhi kwake! Nilikomalia mambo nayoyapenda mimi tu huku sijui kwamba kuna binadamu huku kanipenda!.

Rafiki yangu wa karibu ndie alienigutua kuwa manzi kanizimikia!!,jinga mimi nina asili ya ubishi ili muda mwengine huwa inanisaidia.. nikambishia mshikaji kwani niliona kwanza haiwezekani na nilichukulia masihara!!
Lkn kwa mbali nilianza kuona jamaa kama alichosema ilikuwa ni kweli baada ya kufikiria vitu fulani alivyokuwa akinitendea binti yule!! But pia sikuchukulia serious!!

Muda Sasa umeshapita ndo fala mimi naelewa kuwa manzi yule alinipenda kweli!,nilipoanza kufikiri kwa umakini sign zote alizokuwa akishow mbele yangu niligundua Hilo.. wakuu wanawake wengine hawana ujasiri wa kuandika hata barua ila tunaweza wasoma their body language on how they behave wakiwa mbele yetu!!
Kuna vitendo vyengine alikuwa anafanya mbele yangu mpaka najiuliza huyu kwa upole wake huu alipata wapi ka ujasiri haka!!!
Kushindwa kwangu kung'amua mapema na muda mwengine sikujua ni behave vipi akifanya hivi kulimfanya awe na walakini nami!!
Aliona kama simjali,simpendi.. badala ya uzuri wake univute mimi niliona sikumstahiri!! Kenge kabisa Mimi.
Sijui sahivi alipo nimetafuta nimekoma!! Sasa ule upendo wake kwangu umenigeukia mimi!! Namuwaza namkumbuka and now I feel her!!.
Naona sahivi nalipizwa kile kilichokuwa kikimtokea!!

Sahivi ndo najua mtu yeyote anaweza akakupenda usijidharau.. nimegundua kumbe namuhitaji mwenye hulka Kama yake!!
Nimechelewa kipofu mimi na sahivi napambana na hali yangu!!
Na tuone kama hayo ma supernova,time travel,dark matter n.k yataniliwaza endapo bado nayapenda ila tujue tu kila kitu kinanafasi yake.
 
Picha ina uhusiano gan na uzi?
Au ndio behavior disorder?
Unaandika kingine unapost picha ya kitu kingine tofauti kabisa...
Mismatch ya verbal na non verbal ndio vilikukost na bado tatzo hilo halijakutoka jirekebishe usipoteze fursa nyingine

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana kenge 😂😂😂 story yko kama yngu sema
 
Nyege nyingi hadi kuandika vizuri kikwazo
 
Wahenga walisema mficha maradhi kifo humuumbua!!
Bora hata nilibubuje hapa ili hata ka upendo juu yake kapungue!.

Muda mwengine kujitia ugumu hakufai!! Kuna binti kipindi nasoma alitokea kunipenda ila fala mimi sikujua nilikuwa sijui hili wala lile..
Kwanza binti alikuwa si haba,hili nakili kabisa maana wengi walikuwa wakimtolea jicho!!.
Uzuri wake ulinifanya nijione kuwa sikuwa na hadhi ya kuwa nae!,hili nilijiambia mwenyewe hivyo hata sikuwa na muda nae...
Ushirikiano nae ulikuwepo ule wa kimwanafunzi tu.. lkn ktk kushinikiza ule usemi wa umdhaniae sie kumbe ndie,mtoto wa watu kumbe alivutiwa nami!! Pamoja na kwamba alionyesha sign zote za huba juu yangu ndo kwanza kenge mimi nilikuwa sielewi! Shauku yangu kubwa ilikuwa Ni kwenye haya Mambo
View attachment 1294177

Tayari nilikuwa nimeshajishusha hadhi kwake! Nilikomalia mambo nayoyapenda mimi tu huku sijui kwamba kuna binadamu huku kanipenda!.

Rafiki yangu wa karibu ndie alienigutua kuwa manzi kanizimikia!!,jinga mimi nina asili ya ubishi ili muda mwengine huwa inanisaidia.. nikambishia mshikaji kwani niliona kwanza haiwezekani na nilichukulia masihara!!
Lkn kwa mbali nilianza kuona jamaa kama alichosema ilikuwa ni kweli baada ya kufikiria vitu fulani alivyokuwa akinitendea binti yule!! But pia sikuchukulia serious!!

Muda Sasa umeshapita ndo fala mimi naelewa kuwa manzi yule alinipenda kweli!,nilipoanza kufikiri kwa umakini sign zote alizokuwa akishow mbele yangu niligundua Hilo.. wakuu wanawake wengine hawana ujasiri wa kuandika hata barua ila tunaweza wasoma their body language on how they behave wakiwa mbele yetu!!
Kuna vitendo vyengine alikuwa anafanya mbele yangu mpaka najiuliza huyu kwa upole wake huu alipata wapi ka ujasiri haka!!!
Kushindwa kwangu kung'amua mapema na muda mwengine sikujua ni behave vipi akifanya hivi kulimfanya awe na walakini nami!!
Aliona kama simjali,simpendi.. badala ya uzuri wake univute mimi niliona sikumstahiri!! Kenge kabisa Mimi.
Sijui sahivi alipo nimetafuta nimekoma!! Sasa ule upendo wake kwangu umenigeukia mimi!! Namuwaza namkumbuka and now I feel her!!.
Naona sahivi nalipizwa kile kilichokuwa kikimtokea!!

Sahivi ndo najua mtu yeyote anaweza akakupenda usijidharau.. nimegundua kumbe namuhitaji mwenye hulka Kama yake!!
Nimechelewa kipofu mimi na sahivi napambana na hali yangu!!
Na tuone kama hayo ma supernova,time travel,dark matter n.k yataniliwaza endapo bado nayapenda ila tujue tu kila kitu kinanafasi yake.
Aisee hili ni gazeti...ila anyway, nimeelewa kuwa wewe ni kenge na fala.
 
Picha ina uhusiano gan na uzi?
Au ndio behavior disorder?
Unaandika kingine unapost picha ya kitu kingine tofauti kabisa...
Mismatch ya verbal na non verbal ndio vilikukost na bado tatzo hilo halijakutoka jirekebishe usipoteze fursa nyingine

Sent using Jamii Forums mobile app
Namaanisha nilikuwa nimejiegamiza Sana kujua maswala ya anga ndio maana Kuna hii sentensi shauku yangu kubwa ilikuwa kwenye haya Mambo ndo nimeonyesha kwa picha usiwe kichwa maji kiasi Cha kushindwa kuelewa vitu vidogo au nawewe Kama Mimi sema tujuane.. maana hata humu tutakuwa wengi tu
 
Back
Top Bottom