UPDP wameshafunga kazi Igunga!


nimie

nimie

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
525
Likes
7
Points
35
nimie

nimie

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
525 7 35
Wakati vyama mbalimbali vikipigana vikumbo kufunga kampeni zao Igunga, chama cha updp kilichavuna na kukamilisha kwa mafanikio makubwa lengo lao kuu la kujitosa kwenye kinyang'anyiro cha uchaguzi wa Igunga. Ni wazi kuwa cuf, cdm na ccm wako huko kwa lengo kuu la kukipata kiti cha ubunge wa Igunga kumrithi RA. Lakini kwa mtazamo wangu updp lengo lao lilikuwa kuendelea kung'arisha lebo yao kama chama hapa bongo. Wengi wamejua uwepo wa updp kupitia kampeni yao iliyojaa skills ambazo wengi hawakuzitegemea.
When you know your destination no matter which way you'll pass, whats matter is reaching there! Bravo UPDP!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
yaaani yule mgombea wao kiboko kasema atazuia watoto kwenda shule na majembe kama baba ubaya...atanunulia watoto gum boots kwa ajili ya mvua..hahaaaa
 
makwimoge

makwimoge

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
298
Likes
2
Points
35
Age
38
makwimoge

makwimoge

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
298 2 35
.....Vijana wataacha kukaa juani kama sola powa................
Utakaribishwa bia kwa hela yako
unatakiwa kukosa rivasi kama samaki
Good entertainment
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,221
Likes
9,850
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,221 9,850 280
baada ya kutoka hapa ni kwenda kunywa bia kwa hela yako sababu tushashinda tayari.kunywa hadi ukose rivasi kama samaki.hahahaaa...mia
 
paty

paty

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
1,279
Likes
198
Points
160
paty

paty

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
1,279 198 160
ha ha ha ha the comed
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,255
Likes
27,671
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,255 27,671 280
Ya jana ilikuwa ni hii "ng'ombe hawataruhusiwa kulima, wanywa supu wanalalamika kwa mamantilie kuwa supu ngumu hii ni kwa sababu ng'ombe wanalimishwa" tutalima kwa paw tila' adi kwanza kilimo next
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Wakati vyama mbalimbali vikipigana vikumbo kufunga kampeni zao Igunga, chama cha updp kilichavuna na kukamilisha kwa mafanikio makubwa lengo lao kuu la kujitosa kwenye kinyang'anyiro cha uchaguzi wa Igunga. Ni wazi kuwa cuf, cdm na ccm wako huko kwa lengo kuu la kukipata kiti cha ubunge wa Igunga kumrithi RA. Lakini kwa mtazamo wangu updp lengo lao lilikuwa kuendelea kung'arisha lebo yao kama chama hapa bongo. Wengi wamejua uwepo wa updp kupitia kampeni yao iliyojaa skills ambazo wengi hawakuzitegemea.
When you know your destination no matter which way you'll pass, whats matter is reaching there! Bravo UPDP!
Chama kisicho na malalamiko kama wengine walivyo
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
yaaani yule mgombea wao kiboko kasema atazuia watoto kwenda shule na majembe kama baba ubaya...atanunulia watoto gum boots kwa ajili ya mvua..hahaaaa

Ofisi yao ipo baa mkuu,teh teh teh teh!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,895
Members 476,226
Posts 29,336,009