TOWNSEND
JF-Expert Member
- May 8, 2011
- 2,598
- 460
kama chadema vile, haitifai kabisa
kama wewe hautufai ......nini maana
kama chadema vile, haitifai kabisa
Nawashukuru wadau wote kwa kuhitimisha na kufuatilia ujio na kuondoka kwa Obama hapa Tanzania na Africa kwa ujumla.
wasalaam,
Shadow
Nilikuwa najiuliza hivi anaondoka saa ngapI??
ndio observation na critic yako kwa ziara nzima ya rais wa marekani hapa tz?
Tunaficha usanii mpaka tunatetemeka baadae tunaumbuka..........Wa - TZ bhana, acha kabisa ....ubabaifu mwingi....!Hii imekaaje watanzania wenzangu?
![]()
Lango kuu la kuingia Ikulu (Picha zote kwa hisani ya Michuzi)
![]()
Rais akiwasalimia wananchi waliopo hapo Ikulu kumlaki Obama.
![]()
Upande wa Mashariki -Obama Avenue (Zamani Ocean Rd )
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Hata mimi huajiulizaga hivi wale wanaokwendaga kwenye maandamano kila siku tena muda wa saa za kazi huwa hawana kazi nyingine za kufanya?Hivi hao wapiga vigelegele wametolewa wapi? Hawana kazi zingine za kufanya?