Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Niliposikia jeshi la misri linampa muda wa saa 48 Mursi akae na wapinzani watafute mwafaka na Mursi kukataa kwamba wasimtishie nikajua atabaki madarakani lakini leo nilivyosikia wamempiga chini nikasema ama kweli Jeshi la Misri ni la wananchi na nikajiuliza hapa kwetu Shimbo alikuwa jeshi la wananchi au la CCM?? Hakika jeshi linapaswa kuwa ni la wananchi na ndio tunategemea wawaambie wanausalama kuchuna watu ngozi no, kurusha mabomu kwenye mikutano no, kuingia mikataba mibovu no n.k na hiyo ndiyo kazi ya jeshi la wananchi eti.
 
Kudharau maoni ya upinzani ndicho kilichompata rais wa misri jana. upinzani ni sehemu muhimu ya demokrasia, na ukinyanyasa na kupuuza wapinzani unapingana na faida nzima ya mfumo wa demokrasia ya vyama vingi.
 
Ballot box elected president Morsi of Egypt out ....

Haaaa haaa haaaa
Kwa sababu ya kupuuza upinzani na kung'ang'ania kutekeleza agenda za kidini za chama chake cha muslim brotherhood. Tukubali; vyama vya kidini haviwezi demakrasia kwa sababu badala ya kua na ajenda ya kutatua matatizo ya watu hapa duniani vinafikiria kutii vitabu vitakatifu ili kuwapeleka watu ahera. Hiyo sio kazi ya serikali.
 
Upeo wa DR. Slaa ni mkubwa sana, nafikiri kama kuna siku itatokea Obama ongee na DR hata kwa dk 15 tu basi atagundua kwamba safari zake zote za kuja Tanzania alinyimwa kukutana na watu mwenye upeo.

Alili ndogo kuitawala akili kubwa - hili ni tatizo kubwa sana.

mhuni aliyekimbia kanisa kwa kuasi, akaenda kupora mke wa mtu anaongoza vijana kwa kuwafundisha uharamia wa kulisha watu sumu na kumwagia tindikali utamsifiaje hapa?
 
Kudharau maoni ya upinzani ndicho kilichompata rais wa misri jana. upinzani ni sehemu muhimu ya demokrasia, na ukinyanyasa na kupuuza wapinzani unapingana na faida nzima ya mfumo wa demokrasia ya vyama vingi.

Usishangae unaowsaita wapinzani jana walikuwa watawala wamaprudi kwa mtindo mwingine CNN
 
mhuni aliyekimbia kanisa kwa kuasi, akaenda kupora mke wa mtu anaongoza vijana kwa kuwafundisha uharamia wa kulisha watu sumu na kumwagia tindikali utamsifiaje hapa?
yes, hii ni tafsiri ya kwako na ze-wife wako , na kama ukithubutu kuipandikiza kwa watoto wako basi wewe hautakuwa tofauti na firauni.
 
Nilivyomsikia Obama ni kuipongeza tanzania kwa kuendesha utawala wa kidemokrasia, kisheria na kujari haki za binadamu tena amewapongeza Kikwete na Dr Sheini pia amepongeza mchakato wa Katiba mpya. Kusema kuwa yeye alipata kura zaidi ya 2mill ndio kiwe kigezo cha kuitwa Ikulu naona hakuna mantiki yoyote, tena huyu babu inaonekana ataleta tabu sana mwaka ambao atapata kura zaidi ya 48%. Mjuzeni kuwa mshindi ndiye huwa anatafutwa, kuwa na mshindi wa pili au wengineo ni kuweka kumbukubu sahihi tu.
Dr Slaa na sera zake za "nchi kutotawalika" zimemfikisha pabaya sasa anatapatapa kujitafuta afanye nini.
Anampongezaje Obama naye hata kualikwa hakualikwa kwa vile yeye ni a security risk.
 
slaa huna jipya moja ya sababu zilizompendezesha Obama kuja Tanzania ni demokrasia hilo linaeleweka wazi; hizi zako ni porojo demokrasia ndani ya chama unachokiongoza hakuna anzia kwenye huo mji wako kabla hujaihoji serikali!

cc Ritz
umbumbumbu wa CCM wanafikiri Obama hajui kinachoendelea ndani ya Tanzania, kwa taarifa yetu Obama anajua kila chembe - hata aliyemuua mwandishi Mwangosi anajua kuwa ni serikali yenu. na ndiyo maana akatoa statement ile, shame on you. badilikeni mnaongoza chama kizamani (analogue nyie)

cc Ritz
 
Marekani wana ielew sana tanzania, kwani ata wakati mkiwafukuza wamachinga mtaani kwa unafki wa kusafisha jijii liwe safi waliisha ona, nawanajua jinsi serilikali ilivyo na akili finyu ya kujikomba kwa watu weupe. ukweli zaidi mtausikia baada ya 2015
 
Maneno haya ni ya First Lady? Atakayeongoza watu wenye ubongo wa yai!!! badala ya kutoa elimu analeta kisirani!! Kweli mmekutana.

Kwani kakosea?Tena naona hapo kama kawaheshimu vile?Angesema tu ukweli hata kama unauma kwamba kwavile wengi wenu mna bongo za kiCCM CCM msingeelewa kitu.Obama hakuja kuisifia CCM wala Tanzania bali amekuja kuhakikishiwa MASLAHI ya Taifa lake kama yako salama,basi!Nikumbusheni kama kuna mikataba yoyote ya maana iliosainiwa na Obama wakati wa ziara yake ukiachilia mbali ule unaohusu mjukuu wa Richmond,Hakuna.
 
Hamuwezi kumpa attention dr slaa kwakuwa waandishi wa habari wengi ni akina abdallah, omari, rashid, amina na mengine kama hayo kama ilivyo BBC Swahili

Kwani BBC SWAHILI HAKUNA WAKRISTO ACHA UDINI
 
Back
Top Bottom