Update za government salary scheme na mashirika yake

Update za government salary scheme na mashirika yake

Nimeshangaa CAG anasema mshahara wake ni 4 .7M
Mshahara wake Gross ni 7,000,000 Tshs.

Baada ya makato ndio anapata hiko chochote kitu. SIO HABA.

Kwa Nchi Masikini kama Tanzania, bado ni mshahara reasonable kabisa.
 
CAG kulipwa mil 7 kwa serikali ni kubwa sana hata makatibu wakuu kama wa wizara tena zinazozalisha hawafiki kama wanafika basi ni tangu jembe afe ...CAG anazalisha nn? ,pesa kama mil 7 ni kubwa kwake kwa sababu nje ya hiyo anapiga sana . Wanapofunga hesabu kama hivi wana poshpo , watu wanaanza kupiga hesabu ambazo wanalipwa mpaka per diem ya miezi mwili kwa kila siku ..Anayekula pesa ni Gavana , huyo anakula sambamba na Rais.

Kipind fulani Magu aliwatoa watu TMA na kuwapeleka wizarani , aliwaomba wapunguze miashara yao kwa vile walimpita Katibu Mkuu wa wizara mbali sana na huyo Katibu Mkuu ndiye anaenda kuwa mkubwa wao.​
 
Mshahara unauzwa kuwa 7m lakini posho milima Kitonga kama Mlima Kilimanjaro anaweza kujikuta anavuta mpunga mrefu hata 20m ( nimekadiria sio figure sahihi) hata Wabunge wetu wanalipwa 3m lakini tunafahamu wanachukua hadi 18m
 
Mwenye PDF au Excell inayoonyesha scale za mishahara za serikali na taasisi zake ,Please share

Nimeshangaa CAG anasema mshahara wake ni 4 .7M

Pia range ya mishahara ya Directors wa taasisi
Director General wote Salary ni ranges 15M above

1. TBS 14M , perdiem akisafir ndani ni laki 5 akisafiri nje ni dola 600 per day

2 NHC ni 20M perdiem ni sawa kama juu
3. NMRI 18M
4. TRC 20M
4. MSD 16M
5. TMDA 17M
6. Ewura 20M
7. DCEA 21 M
8. MOI,MNH, JKCI , 12M

That is why tunasema kazi za mashirika ziwe announced watanzania wenye sifa washindane sio kupeana cake kihuni ndio maana hizo taasisi ni uharo
 
  • Thanks
Reactions: Lax
Director General wote Salary ni ranges 15M above

1. TBS 14M , perdiem akisafir ndani ni laki 5 akisafiri nje ni dola 600 per day

2 NHC ni 20M perdiem ni sawa kama juu
3. NMRI 18M
4. TRC 20M
4. MSD 16M
5. TMDA 17M
6. Ewura 20M
7. DCEA 21 M
8. MOI,MNH, JKCI , 12M

That is why tunasema kazi za mashirika ziwe announced watanzania wenye sifa washindane sio kupeana cake kihuni ndio maana hizo taasisi ni uharo
Watu wanalamba asali asee
 
Watz bana Sasa mshahara wa mtumishi why uwe Siri!
Ni ujinga mtupu. Eti mwananchi ambaye kimsingi ndiye mwajiri wa watumishi wa umma hapaswi kujua.

In most developed nations, the exact pay scales, grades, and individual salaries of government employees are considered public information or can be requested through freedom of information laws!
 
Back
Top Bottom