Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Update ya mauaji ya RPC Mwanza iko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Oct 23, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    kuna yule jamaa Manumba aliyewaambia polisi kulipiza kisasi,naomba kama wameweza kulipiza au wanaendelea kuwabana mapumbu watuhumiwa kama kawaida yao??naomba kujua nini kinaendela Wakuu
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,035
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nemda polisi ukawaulizeeee
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kesi iko mahakamani usiizungumzie
     
  4. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Polisi watakusaidia.
     
  5. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii kali! no comments
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 22,323
    Likes Received: 13,634
    Trophy Points: 280
    Polisi hawawezi kulipiza kisasi kwa sababu waliomuua RPC huyo ni polisi tena wenye vyeo vidogo mno, wamemuua boss wao kwa sababu jamaa alikua akitembea na wake zao.
    Hao watuhumiwa walioshikwa hawahusiki na chochote hapo.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,301
    Likes Received: 2,632
    Trophy Points: 280
    Ripoti ya polisi imeonyeshs RPC Barlow aliuawa kwa sababu ya UZINZI!Hawatatoa taarifa kwa UMMA hata iweje!
     
  8. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    jaman marehemu si uwa anasifiwa baada ya kufa,mbona hali ya ewa imeanza kuchafuka,marehemu alikuwa mkakamavu,mpenda watu wote na wake za watu pia,tumuombee apumzike vizuri,update ya mauaj aijatajwa tena kwa sababu marehemu akuuliwa na majambaz kama ilivyosemwa,bali ni bifu baina yake na askari wenzake kutokana na kuibiana mke,
    iliwai tokea mwaka jana uganda,kwa mkuu wa jeshi general kazini ambaye aliuliwa na nyumba ndogo kwa kupigwa na kitukizito kutokana na ugomvi uliozuka baina yao na issue ikafa gafla,mara nyingi vifo vinavyotokana na kuibiana wanawake uwa vinavunja moyo wa tume kusaidia uchunguz
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,404
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 280
    Kilio hiki kiwafikie manka mushi, chesco mzee wa matundaaaa na john zenze eheeeee, mateso hudhuni majonzi kiliooo cha yatimaaaaaa-prince mumini mwinjuma
     
Loading...