Upatikanaji wa mashine za kuprint Tshirt (Heat Press Machine)

Upatikanaji wa mashine za kuprint Tshirt (Heat Press Machine)

Hapa ndipo napoipendea jamii forums!! Unakula unakopendelea!!!
 
Mi nadhani keysersoze nipatie namba yako nahitaji tutorial kutoka kwako hata kulipa naweza unifundishe cozi nahitaji kuagizia aina hizo za mashine
mkuu>>>>>0652887010
 
Wakuu,
Nawasalimu naamini hapa jamii forum ni mahali amabapo naweza kupata information ya kutosha. Kama kichwa cha habari hapo juu nahitaji mashine ya kuprint Tshirt ambayo inatumia karatasi. Kwa maana ya transfer paper na sublimation INK. Pia ningependa kujua kujua upatikanaji wa wino na printer ipi nzuri inayoweza kuprint A4 na A3.


Mahitaji ni kama ifuatavyo:-
1. One heavy duty heat press machine
2. Ink JET PRINTER
3. Upatikanaji was transfer papers both A4 na A3
4. Computerized Embroidery Machine ( Especially Brother)
Mwenye Idea ya upatikanaji wa hivo vitu kwa hapa Tanzania

nauza t shirt heat press na brother se 400. kama upo interested nitafute
 
Mi nadhani keysersoze nipatie namba yako nahitaji tutorial kutoka kwako hata kulipa naweza unifundishe cozi nahitaji kuagizia aina hizo za mashine
mkuu>>>>>0652887010


nina workshop ya t shirt kubwa tu naagiza vifaa vyote
 
Tanzania sahau, labda awe nayo mtu abayo ni used, hususan Computerized Embroidery Machine.

Nakushauri ingia mtandaoni uagize kutoka nje tu.

computerized embroidery ni expensive sana..

lazima aandae pesa hasa
 
nimekuwa interested ni capital kiasi gani inaweza kunisaidia kuanza NATO at least basics component for beginner?
 
Mh...natamani nikupe namba yangu ya simu,but nooooo! Kimsingi juzijuzi nimeuza full pakej kit,na eote muda wowote ukitaka nakuagizia tu fasta,risk kwangu,kikubwa unanipa 15% but vyooooote hivyo yani io ink jet printer,heat press ya A3,n.k havizdcbajet ya 1m,pia apo unapata na trabsfer pepa za kuanzia kazi....daaa pole,just pm ur number labda naeza kutana nawe

15% commission ya ununuzi

Habari mkuu, nahitaji kufungua photoshop. Nataka kujua full package ina vitu gani hususani vya kuanzia. Na bei ya hivo vifaa.
Nitashukuru ukinipa taarifa hiyo , nitakutafuta soon.
Polymer
 
nimekuwa interested ni capital kiasi gani inaweza kunisaidia kuanza NATO at least basics component for beginner?

heat press ( for t shirt za misiba na jezi) milion moja wastani

carausel ya mikono minne veta wanauza m 5.

brother computerized unapata kwa m2 ukiagiza..


for training unaweza ukanitafuta.. au ukaenda kwenye makampuni ya print kuomba field
 
Habari mkuu, nahitaji kufungua photoshop. Nataka kujua full package ina vitu gani hususani vya kuanzia. Na bei ya hivo vifaa.
Nitashukuru ukinipa taarifa hiyo , nitakutafuta soon.
Polymer

do your homework brother.... tembelea studio za picha ili ufanye research vizuri.. usikurupuke kaka
 
Hiyo hapo
 

Attachments

  • 1435245459090.jpg
    1435245459090.jpg
    6.2 KB · Views: 421
Bonge lanudhi hili asee. Sijawai fanya kazi za Tshirt but i wish asee
 
mkuu nitafute nina fuull info kuhusu hizo mashine unazotaka...nina Heat transfer machine 2plates kubwa kabisa na kuhusu bei nitafute na upatikanaji wake pia na hata mashine za embroider zipo na bei zake nazijua coz ninazo pia...0714812375
 
anaekudanganya kuwa tz hakuna hizo machine ni mwongooo mkubwa
 
1439888399725.jpg hii ndio 2 plates heat press machine kama unataka hii bei yake ujipange vizuri ni hela ndefu..na pia matumizi ya umeme ni kama jiko kubwa la umeme la kupikia umeme unachukuliwa direct kwenye main swtch...
 
Back
Top Bottom