Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongo wa Wanasiasa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Konaball, Oct 29, 2009.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,417
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wanasiasa 40 walipata ajali mbaya sana porini,na baada ya ajali hiyo alitokea mkulima mmoja na alipoona hivyo alichimba shimo kubwa na kuwazika wote kwa pamoja.
    Baadaye polisi walikuja eneo la tukio na kumkuta huyo mkulima na kuanza kumhoji kuhusiana na ajali hiyo pamoja na maiti.[FONT=Lucida
 Console]
    na mahojiano yalikuwa hivi:-

    Polisi :- Uliona ajali jinsi ilivyotokea?[FONT=Lucida
 Console]
    [/FONT]
    Mkulima :- Hapana, nilikuta imeshatokea na maiti zimezagaa..
    Polisi :- Zipo wapi maiti?
    Mkulima :- Nimezizika
    Polisi :- Una uhakika wote walikua wamekufa?
    Mkulima :- Kuna wengine walikuwa wanalalamika kwamba hawajafa lakini si unajua wanasiasa walivyo waongo!!![​IMG]mi nikajua tu wanadanganya nikawazika wote.... [​IMG][FONT=Lucida

 Console][/FONT]

    [/FONT]​
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nimevunjika mbavu, japo nilishaisoma siku za nyuma bado ipo live
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,085
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mmhhhh...........kaka hapo patamu kweli siasa ni mchezo mchafu na wa uongo...
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,129
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Too bad ninety percent of the politicians give the other ten percent a bad reputation. Henry Kissinger Politicians are the same all over. They promise to build a bridge where there is no river. Nikita Khrushchev
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Makamba na Their team wameipata hiyo
     
  6. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,070
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    thanx! U'v made ma day!
     
Loading...