Tetramelyz
JF-Expert Member
- Apr 25, 2014
- 4,372
- 12,479
Ni vigumu sana kwa binadamu wa kawaida kuukwepa aisee...lakini inatokeaga unakuta huna namna inakubidi tu udanganye tu ili uokowe jambo/hali/kitu fulani,
Japo walisema ukweli utakuweka huru...kuna mahala huu msemo unaweza kukuchomesha aisee.
Weka hapa kijistori kuhusu jinsi ulimi wako ulivyokuokoa japo ni kwa namna tofauti .
Karibuni.
Japo walisema ukweli utakuweka huru...kuna mahala huu msemo unaweza kukuchomesha aisee.
Weka hapa kijistori kuhusu jinsi ulimi wako ulivyokuokoa japo ni kwa namna tofauti .
Karibuni.