unyanyasaji huu hadi lini?

unyanyasaji huu hadi lini?

jchofachogenda

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Posts
537
Reaction score
123
unyanyasaji huu wa kijinsia mpaka lini? Tafakari, chukua hatua.
552935_153475258115718_100003597343799_188195_549216231_n.jpg
 
Duuuh! very sad, Naona anayenyanyasika zaidi ni huyo mtoto aliyeshikwa kama pazi na jogoooo.
 
:spy:waigizaji,bwana,,,,kwanini mpiga picha asiwaamue...au ndo za kutafutia wafadhili za kina ananilea kya na kijo,,:spy:
 
na mimi huwa najiuliza hivi inaraha gani kupiga picha ya mtu anayenyanyaswa ili uitoe kwenye habari wakati unaweza kumwokoa asipate manyanyaso hayo kwa kuwa eneo la tukio?
 
hiyo picha ipo wapi mbona sijaweza kui zoom??
au hadi nitumie binacular????
 
Duh! Huyu jamaa naona ana roho kama Kongosho. Yaani anamshika mtoto kama sanduku!!!
@Young_Master kama ni huku ulaya huyu jamaa anakwenda Lupango kwa kosa la kumshika mtoto vibaya kama gunia la muhogo na kwa kumpiga mama mtoto anakwenda jela mwaka 1 huko nyumbani Wanaume tunawaonea sana wanawake huku kuna haki ya mtoto na mke wewe Mwanamme huna ruhusa kumpiga mtoto wala mke wako utakwenda jela ukifanya hivyo.
 
Hata chadema wananyanyaswa, mbona hujaweka picha?
 
Hawa watakuwa wanagombania mtoto.Hii kama sio kanda ya ziwa mikoa ya mapanga sijui
 
Back
Top Bottom