Ununuzi wa magari Toka japan | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ununuzi wa magari Toka japan

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, Mar 15, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,130
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kutokana na milipuko ya vinu vya nyuklia huko japan,nashauri kuwa waangalifu juu ununuzi wa magari mitumba hapo baadae kwani kuna uwezekano kuwa yakawa yame ingiwa na mionzi iliyovuja ya nyuklia hivyo kutuletea madhara tukiyatumia!
     
  2. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,039
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Jap mabingwa wa electronics huenda mionzi ikaibuka huko.....if any?
     
  3. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,709
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Brother/sister, unajua ulichoandika?
    Mbona huwa hayaji ni mionzi ya jua baada ya kupigwa jua huko Japan?
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Dont send money now until later......all yard in Japan might have been affected as they are close to the sea
     
  5. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,130
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160

    Kwanza usome tabia ya mionzi ya jua na hii itokanayo na madini ya uranium ndio uje ujadili hapa!
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Umeniwahi broda! Kula senksi
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Umeandika uongo! kama nimekuelewa lakini.
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    All yard, not true. Japanese vehicle and autorec opened their doors since yesterday!! Acha kupotosha umma!
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Kuna meli Imeondoka jana Japan,
     
  10. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    majungu tu hakuna kitu kama hicho !
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,237
    Likes Received: 14,479
    Trophy Points: 280
    the guy is talking sense if you guys dont believe him
     
Loading...