University of Dodoma naomba mpitie hapa

University of Dodoma naomba mpitie hapa

Haipiti wiki bila kuona vijana wa udom wakilalamika hapa jukwaani.kutakua na tatizo huko udom!dogo jaribu kukopa wenzio hapo chuo hata elf 30 zikusogeze kidogo.

wewe mwenyewe unasoma udom
 
hakuna anaechongea mtu hii ni fact bro haiwezekani pesa inachelewa naishi maisha ya tabu kiasi hiki kwanini msitoe kwa watu wote???

Kwanini unadharau masomo yangu lakini???
 
Ndugu Mshikawezi Mwizi, kwa kauli hii unadhihirisha ulivyo na dharau kwa binadamu wenzako, ulivyobobea katika mawazo mgando ya kutegemea kuajiriwa badala ya kufikiria kujiajiri na kuajiri wengine, na pia dharau kwa watu wenye jinsi ya kike kwa kudai kwamba kozi ya sayansi ya jamii ni kozi ya kike. Haujitambui na unahitaji ushauri nasaha. Pole sana.
 
Hili nalo ni jipu,msijal vijana tutalitumbua.
 
Mimi ni kijana miaka 21 mwaka wa kwanza chuo kikuu dodoma nachukua masomo ya sayansi ya jamii

Siku zinazidi kusonga mpaka leo hii sijapata pesa ya matumizi wakati ulimwengu mzima unajua tumeneemeka.Nime sign mkopo toka tarehe 14 mpaka leo sijaona chochote katika account yangau

Naomba kuwauliza maswali ya msingi kama ifuatavyo bila kuvunja sheria

1: kwanini hamtupi pesa wakati imeishaidhinishwa tupate???

2: kwanini mna tupa ahadi fake mnasema pesa tuna weka week ijayo ikifika hakuna pesa mnatoa ahadi nyingine hamjui kama mnatuchanganya kisaikolojia???

3:kwanini mnagawa pesa kwa watu wachache na kuleta matabaka miongoni mwetu???



Naomba mlifanyie kazi bandiko langu,sina tena msaada mzee wangu ni mtu wa makamo nikimwambia bado sijapata pesa ananigombeza sana na kusema mbona mh raisi amewapa mkopo
mpaka sasa nimebakiwa na tsh 11000 sijui hatima yangu ni nini

Jaribuni kuwa waungwana bwana najua tukijitokeza kuwakumbusha mnachukua maamuzi magumu juu yetu,nina hasira sana


mwanafunz udom
Jaman samahannn
Pole sana mwanafunzi wa udom, lakin bora wewe umesain uhakika wa kupata upo ngd kunawatu tunakula mavi hapa udom na hatujuwi hatima yetu sembuse na wewe tena umesain, dogo unakibari cha kuchukuwa hela kwa mtu na akakuelewa, kwa kifupi kunawatu tunakula mavi na hatuna namna.
 
Jaman samahannn
Pole sana mwanafunzi wa udom, lakin bora wewe umesain uhakika wa kupata upo ngd kunawatu tunakula mavi hapa udom na hatujuwi hatima yetu sembuse na wewe tena umesain, dogo unakibari cha kuchukuwa hela kwa mtu na akakuelewa, kwa kifupi kunawatu tunakula mavi na hatuna namna.

Siku hizi mavi yanaliwa UDOM? Au wamanisha mavi ya mbuzi yajulikanayo kama katanga?
 
viongoz wa udom c mandez vipere pesa wanazungushia wajanja hii inaitwa utaisoma nmb mi kwanza ndo nmesaini leo nimezungusha sana eeehe chaguo letu wenyewe hii ni mbelembele watoto wao wanakula bata ulaya duuuh tz ni magumashi pole mkuu
 
watz kweli wapole, mimi nadhani ukiona haki inacheleweshwa ni vyema ukaidai kwa njia zinazoeleweka baasi!. kwa maisha ya chuo dawa ni kuandamana tu maana hakuna namna.
 
watz kweli wapole, mimi nadhani ukiona haki inacheleweshwa ni vyema ukaidai kwa njia zinazoeleweka baasi!. kwa maisha ya chuo dawa ni kuandamana tu maana hakuna namna.
Udom nimesoma pale kweli pana tatizo kubwa sana ukisaini lazima zipite week tatu, nakumbuka tulipokuwa first year kuna kuna course fulani majina hayakuletwa chuoni daa tulisafa sana. Ila kwa kuwa umesha saini unaweza kuazima pesa kwa mtu aliyepata pesa, nina uhakika ulichelewa kufanya registration ndio maana hadi saizi hujapata pesa yako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom