University of bagamoyo interview


KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
61
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 61 145
Wakuu vp kushalipuka huko au bado, 2peane taarifa.
 
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Likes
82
Points
145
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 82 145
Huku nadhani bado kimya ningependa kufanya nao katika IT hata consulte inatosha
 
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
168
Likes
1
Points
0
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined Aug 17, 2011
168 1 0
Mbona kinyemela jama..!? Tustuane basi, ni juu ya nn?
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Tustuane wakiita watu kwenye interview!
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Title na mjadala havieleweki, toa hoja unayotaka kuongelea
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Title na mjadala havieleweki, toa hoja unayotaka kuongelea
Nadhani alikuwa anauliza wanafamilia kama wanataarifa yoyote inayohusu kuitwa watu walioomba kazi chuo kikuu cha Bagamoyo kwa ajili ya interview.
 
S

sirmudy

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
360
Likes
8
Points
35
S

sirmudy

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
360 8 35
Nadhani alikuwa anauliza wanafamilia kama wanataarifa yoyote inayohusu kuitwa watu walioomba kazi chuo kikuu cha Bagamoyo kwa ajili ya interview.
Hata mm naona kimya....! Naona bado
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
Yah tupeane taarifa jamani.
 
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
safii sana wanajamii,tushilikiane kwa kila jambo,
 

Forum statistics

Threads 1,215,355
Members 463,166
Posts 28,544,434