University of bagamoyo interview

Mshiiri

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
2,014
1,500
Huku nadhani bado kimya ningependa kufanya nao katika IT hata consulte inatosha
 

Kijuche

JF-Expert Member
Aug 26, 2010
419
195
Title na mjadala havieleweki, toa hoja unayotaka kuongelea
Nadhani alikuwa anauliza wanafamilia kama wanataarifa yoyote inayohusu kuitwa watu walioomba kazi chuo kikuu cha Bagamoyo kwa ajili ya interview.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom