universities za india | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

universities za india

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by akrb, Aug 31, 2012.

  1. a

    akrb Senior Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari zenu members.naomaba kuliza kama kuna mtu yeyote anayejua kuhusu universities za india yaani ubora wao,cost nakadhalika..
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Google universities in India
     
  3. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Kuna kampuni fulani inaitwa Global Education Link....wewe google utaiona. Inajihusisha na kutafutia wanafunzi vyuo mbalimbali nje ya nchi ikwemo India. Wameweka Costs katika website yao. Wewe fungua utaiona.
    Lakini pia India ni kati ya nchi ambazo zina sifa ya kutoa Elimu bora hapa duniani.
    Ila unapotafuta chuo hakikisha kinatambulika.
     
  4. a

    akrb Senior Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna yeyote aliyewahi kusoma huko au ndugu au rafiki???anipe more details.
     
  5. a

    akrb Senior Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanx,nitai google
     
  6. J

    Jimmy19823 Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nimesoma Degree ya kwanza Engineering (4 yrs) India, niliipenda sana India kwa sababu ni wazuri sana hasa kwenye mambo ya IT, ICT na Engineering. Wako fit na wana labs na vifaa vizuri hasa vya technologia..ukisoma katika chuo kinachojulikana utakuta kina facillities nyingi na nzuri..hakika ukirudi na ukajilinganisha na wenzako waliosoma Programme hiyo hiyo hapa kwetu Bongo..unaona tofauti....kama unataka kwenda kusoma Engineering na science courses tafuta India Institutes of Technology (IITs) na india Institutes of Sciencs (IISc) then fuatia na vyuo maarufu..unaweza kugoogle ukaona Top 50 au 100 Univs in India....sasa kama wataka kusoma masomo ya biashara au sheria au jamii hapo sijui zaidi..
     
  7. J

    Jimmy19823 Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama una maswali zaidi unaweza kuniPM pia:A S 465:
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Akrb pamoja na ushauri wote, kumbuka kuepuka matapeli wanaojiigiza kama mawakala wa college/university. You give them your money you are kwishney.
     
  9. l

    ladylyk Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jesuit universities zina fair fees. Iwapo una connection na wanafunzi wa Loyola waombe waku-connect na Fathers wao watakusaidia.
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,785
    Likes Received: 6,599
    Trophy Points: 280
    Nenda St. Joseph University Dar es Salaam watakupa list.
     
  11. a

    akrb Senior Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sina connection.
     
Loading...