UNIQ ACADEMY


zigi 01

zigi 01

Senior Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
128
Likes
38
Points
45
zigi 01

zigi 01

Senior Member
Joined Oct 22, 2017
128 38 45
naomba msaada anaekijua hiki chuo! wanafundisha computer course! ubora wake na Ada yake
 
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
4,931
Likes
4,367
Points
280
Age
22
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
4,931 4,367 280
UNIQUE ACADEMY sio Uniq
 
Nyambiza jr

Nyambiza jr

Senior Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
143
Likes
155
Points
60
Nyambiza jr

Nyambiza jr

Senior Member
Joined Oct 5, 2018
143 155 60
Chuo kipo vizuri sana wanasoma watoto wa kihindi na waswahili wachache wanaojiweza
Jiandae kwa ada si chini ya M1.5
 
Paradisian

Paradisian

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
509
Likes
551
Points
180
Paradisian

Paradisian

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
509 551 180
Chuo kizuri lakini hakijitangazi sana, na hata fomu zake hazigaiwi kama njugu.
Ada ni 2.3M kwa degree.
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
12,500
Likes
4,493
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
12,500 4,493 280
Kipo wapi?
 
Paradisian

Paradisian

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
509
Likes
551
Points
180
Paradisian

Paradisian

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
509 551 180
Kwa semester 1 unalipa 1150000, halafu ada ni kubwa kutokana na idadi ya wanafunzi ni ndogo haizidi 40 kwa darasa, na pia elimu yao ni nzuri na bora!
 
zigi 01

zigi 01

Senior Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
128
Likes
38
Points
45
zigi 01

zigi 01

Senior Member
Joined Oct 22, 2017
128 38 45
Kwa semester 1 unalipa 1150000, halafu ada ni kubwa kutokana na idadi ya wanafunzi ni ndogo haizidi 40 kwa darasa, na pia elimu yao ni nzuri na bora!
kwa mwaka sasa ni sh ngapi? kwa level ya bachelor sasa
 

Forum statistics

Threads 1,236,214
Members 475,029
Posts 29,250,026