Ungekuwa wewe katika hii ungefanaje?


Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined
Jul 16, 2009
Messages
1,859
Likes
20
Points
0
Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined Jul 16, 2009
1,859 20 0
kuna jamaa mmoja majuzi alikuta pakiti ya kondomu katika pochi ya mke wake ambayo ilikuwa imebaki na kondomu moja, kwa maana hiyo pengine zilikuwa zimetumika mbili kwani kwa kawaida huwa zinakaa tatu. Kwa mastaajabu makubwa alimpongeza mke wake kwa kuonyesha kuwa anajali na akaahidi kumtoa outing mwishoni wa wiki. Je ungelikuwa wewe ungechukua hatua gani?.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kukaa na condom kwenye pochi si kigezo cha kujikinga yawezekana ilitumika moja then kilichoendelea ilikuwa kavu .. cha msingi utakuwa umeelewa kwamba unasaidiwa na wanaume wenzako
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
kuna jamaa mmoja majuzi alikuta pakiti ya kondomu katika pochi ya mke wake ambayo ilikuwa imebaki na kondomu moja, kwa maana hiyo pengine zilikuwa zimetumika mbili kwani kwa kawaida huwa zinakaa tatu. Kwa mastaajabu makubwa alimpongeza mke wake kwa kuonyesha kuwa anajali na akaahidi kumtoa outing mwishoni wa wiki. Je ungelikuwa wewe ungechukua hatua gani?.
<br />
<br />
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
kuna jamaa mmoja majuzi alikuta pakiti ya kondomu katika pochi ya mke wake ambayo ilikuwa imebaki na kondomu moja, kwa maana hiyo pengine zilikuwa zimetumika mbili kwani kwa kawaida huwa zinakaa tatu. Kwa mastaajabu makubwa alimpongeza mke wake kwa kuonyesha kuwa anajali na akaahidi kumtoa outing mwishoni wa wiki. Je ungelikuwa wewe ungechukua hatua gani?.
Paukwaaaaa........... Pakawa........
Katokea chenjegawa kajenga nyumba kakaa.........
Hadithi hadithi
 
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,504
Likes
40
Points
145
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,504 40 145
Paukwaaaaa........... Pakawa........<br />
Katokea chenjegawa kajenga nyumba kakaa.........<br />
Hadithi hadithi
<br />
<br />
afadhal,mana hyo n poteza muda
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Umejitahdi kutunga hiyo hadithi,,
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Je kama mke wake anafanya family planning?Tunataka tujue mke wa jaamaa nafanya kazi wapi.Yawezekana alikuwa anazitumia kufundishia n.k
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,340
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,340 280
Paukwaaaaa........... Pakawa........
Katokea chenjegawa kajenga nyumba kakaa.........
Hadithi hadithi
Umeona eeeeee!..jamaa kaleta hadithi za kumbi na kumbinga hizi,yaan,...hakuna kichwa wala kiwili wili,....puuuuuuuuuuuuf
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,906
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,906 13 145
ukiwa unatunga siku nyingine ipe nyama na vikolombwezo vingi ionekane ya ukweli kidogo, aaagh, umenkata hata stimu ya kukujibu
 

Forum statistics

Threads 1,235,947
Members 474,901
Posts 29,241,386