Ungekuwa Ni Wewe Ungefanyaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa Ni Wewe Ungefanyaje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Allien, Jun 1, 2012.

  1. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,548
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,553
    Likes Received: 15,901
    Trophy Points: 280
    Unajifananisha na Filbert Bayi kimawazo
     
  3. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,902
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    simple, ningejigeuza JANGIRI hapo sasa nani angemkimbiza mwenzake
     
  4. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,548
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama kuna mtu anadhani hajui kukimbia, basi ngoja apatwe na mkasa kama huo. Ukiangalia kiatu mguu wa kulia hata image yake haionekani vizuri ikimaanisha kuwa ile speed si ya kawaida. Sidhani hata kama Filbert Bayi angemshinda enzi zake.

    Jamaa, meno, mshipa wa shingo vyote vimemtoka.

    Ni balaa . . . .

    Ni utatanishi . . .

    Ni utata mtupu . . .

    Eeeeeh mola msaidie mja wako . . . sijui ni nini kilichompata baada ya hapo.
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mhh ningepiga maombi ya nguvu angekuwa mdogo kama piriton
     
  6. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kukimbia cjui hata kama ningeweza
     
  7. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapo ni mbio tuu kaka huku ukisali.
     
  8. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaaomba kwa imani Mungu anakushushia msaada
     
  9. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna la zaidi ya alilolifanya yeye? Simpo ningefanya kama yeye tena kwa ufanisi zaidi.
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aaaa Allien simple kabisa ningegeuka na kumdandia mgongoni japokuwa wakati huo suruali yangu isha chafuka kwa nyuma.........
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unapiga kona kwa kasi unakuwa nyuma yake!
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,617
    Likes Received: 8,407
    Trophy Points: 280
    Huyo ni boko au faru?
     
  13. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    photo shop!!!!
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,394
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    binafsi nikisema nitafanyaje hapa nitakuwa mwongo but on the scene solution ingepatikana tu.
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Panda juu ya mti
     
  16. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninge Mmaige.
     
  17. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!! hapo ni kukimbia zigzag, utakapo pumzika angalia chini ya suruali utakuta mzigo umejaa na inzi wanakupigia mayoweeee!!
     
  18. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ningesimama tu! Ingawa picha imetengenezwa (Photo shop)
     
Loading...