ungekuwa hakimu ungeamuaje hii kesi?


Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
2,822
Likes
103
Points
160
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
2,822 103 160
Kipofu alimpiga mtu hadi akamuua,
akapelekwa Mahakamani
HAKIMU: kwa nini umefanya ukatili
namna hii?
KIPOFU: Mheshimiwa marehemu
aliniambia "NIPIGE UONE" kwa vile
nina hamu ya kuona nikampiga kwa
nguvu zangu zote, bahati mbaya
akafariki. Ungekuwa hakimu
ungefanyaje?
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,638
Likes
4,353
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,638 4,353 280
inakuaje kitu cha mwaka juzi unakileta leo! lete vi2 vipya vipya bwana
:shock::shock:
 
A

agosti 8

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
3,577
Likes
4
Points
135
A

agosti 8

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2013
3,577 4 135
mwaka juzi hakuwepo!

Kwani ilikuwa mwezi gani, maana jamaa kajiunga mwezi wa 8 mwaka juzi.
 
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
2,822
Likes
103
Points
160
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
2,822 103 160
inakuaje kitu cha mwaka juzi unakileta leo! lete vi2 vipya vipya bwana
:shock::shock:
unasema mwaka juzi wakati kuna watu humu hawajamaliza hata mwezi mmoja
 
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
2,822
Likes
103
Points
160
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
2,822 103 160
inakuaje kitu cha mwaka juzi unakileta leo! lete vi2 vipya vipya bwana
:shock::shock:
umeona eeeh

mimi mwaka juzi sikuwepo ndio naona leo na nacheka..ha ha ha mavi yako wewe
asante Kape nadhani amepata jibu tena lenye mfano unaojitosheleza
 
Last edited by a moderator:
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
962
Likes
72
Points
45
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
962 72 45
Kipofu alimpiga mtu hadi akamuua,
akapelekwa Mahakamani
HAKIMU: kwa nini umefanya ukatili
namna hii?
KIPOFU: Mheshimiwa marehemu
aliniambia "NIPIGE UONE" kwa vile
nina hamu ya kuona nikampiga kwa
nguvu zangu zote, bahati mbaya
akafariki. Ungekuwa hakimu
ungefanyaje?
Nakuhumu kifungo cha maisha kwa kuua bila kukusudia chini ya kifungu cha 195 na 198 cha Sheria ya Makosa ya Jinai, Sura ya 16 [Pitio la 2002] ya Sheria za Jamhuri ya Muumgano wa Tanzania.
 
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
1,558
Likes
818
Points
280
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
1,558 818 280
ningemhukumu marehemu kunyongwa hadi kufa kwa kosa la kupigwa na mlemavu hadi kufa!!!!
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
208
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 208 160
Aise mbona hata haichekeshi?!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
naahirisha kesi nawauliza viongozi wa CCM wanipe yao ya rohoni maana wao kanyaga tusepe tuu.
 
G

GUTWE

Senior Member
Joined
Jul 4, 2013
Messages
195
Likes
1
Points
0
G

GUTWE

Senior Member
Joined Jul 4, 2013
195 1 0
Kipofu alimpiga mtu hadi akamuua,
akapelekwa Mahakamani
HAKIMU: kwa nini umefanya ukatili
namna hii?
KIPOFU: Mheshimiwa marehemu
aliniambia "NIPIGE UONE" kwa vile
nina hamu ya kuona nikampiga kwa
nguvu zangu zote, bahati mbaya
akafariki. Ungekuwa hakimu
ungefanyaje?
nimwacha kipofu aende zake
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,492,989