Understand that speacial lady you have fallen for....

 

Positive thinker asante kwa mchango wako, na hongera saana kwani inaonesha
you are a happy married person.... Mungu daima abariki ndoa yenu...
Be Blessed...
 
The tearful confession from you i presume...
my wardrobe is spotless clean,and then a happy ending,hand to hand to live happily ever,living in the wake a dejected dissillusioned husband/wife wondering where did it go wrong,whereas in reality nothing went wrong-only a chance meeting moved earth,wind and fire to sway god"s daughter heart.
 

With such an ending to these beautiful words of your... yes, your wardrobe is spotless clean...
with skeletons to remind you what you have been thru and why now you are content with the reality
that indeed even if it was another path it would have ended up meeting in the future the the stream
always follows its path...
 
Upo sawa kabisa.
*But kuna wengine wapo kama amoeba
 
sweetie, mtihani mwingine apo ni kwamba as a gentleman, huezi kuuliza uliza tu umri wa msichana siku za mwanzo, sasa nahisi wanafake wengine....kuna ambao tingependa kabisa kikombe cha 18-25 kituepuke,...
 
sweetie, mtihani mwingine apo ni kwamba as a gentleman, huezi kuuliza uliza tu umri wa msichana siku za mwanzo, sasa nahisi wanafake wengine....kuna ambao tingependa kabisa kikombe cha 18-25 kituepuke,...

Sweetie ni kweli ni vigumu... hasa hawa mabinti wengine toka 16 -19 waweza fikiri hata wako 22 -25... wamejimakeup utafikiri watu wazima.. mimi naona muhimu nikuangalia tale tale signs kama vile wakati huo, what is she doing... as education level, labda kazi hivi, but otherwise nivigumu kwa kweli... ila naamini a lady from 25 onwards you can tell for automatically kuna ki attitude fulani hua tunakijenga...
 
Hivi hata wewe ungeona raha mpenzi wako akibeba gunia kweli?



ha ha ha... i hope aone tupate walau mawazo yake...lol.. Naona Gaga hubebeshwi gunia wewe eeh?
 
Dada nakubaliana na wewe,nimelishawahi kuandika thread kama hii tofauti ni ndogo,big up sister,am proud to have a nice sister like u!
 
Dada nakubaliana na wewe,nimelishawahi kuandika thread kama hii tofauti ni ndogo,big up sister,am proud to have a nice sister like u!


Likewise... likewise Brother, Ashadii is proud that you are my bro, Usishangae kulelewa pamoja it bound to make us think kimoja in most cases..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…