uncomplicater girl


Walas Ba

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,190
Points
2,000
Walas Ba

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,190 2,000
learn more,then pokea dis uendelee kujfunza
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,709
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,709 1,225
Waaaaaacha weeeeeeeeee...!! Na hicho kidhungu.. Mie hooooooooooiiiiiiiiii..!! Lol
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
Waaaaaacha weeeeeeeeee...!! Na hicho kidhungu.. Mie hooooooooooiiiiiiiiii..!! Lol

we mgomvi kumbee?
sasa hiko cheti chako cha hotel management utaweza 'kidhungu' hiki?lol
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,709
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,709 1,225
we mgomvi kumbee?
sasa hiko cheti chako cha hotel management utaweza 'kidhungu' hiki?lol
Hahahaaa... Hicho kidhungu akiniongelesha nitamjibu " Mimi Maimuna" Nanga inapaaa...!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
Hahahaaa... Hicho kidhungu akiniongelesha nitamjibu " Mimi Maimuna" Nanga inapaaa...!!

Usijivunge mume ndo huyu lol
na english course juu anakupa lol..
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,709
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,709 1,225
Usijivunge mume ndo huyu lol
na english course juu anakupa lol..
Hivi ile PM ya kukwambia nimerudi kwako rasmi hukuipata??

Naomba tuu kadi maalumu ili nisipange foleni..!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
Hivi ile PM ya kukwambia nimerudi kwako rasmi hukuipata??

Naomba tuu kadi maalumu ili nisipange foleni..!!
Sikuipata,hebu rudia tena rasmi lol
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,709
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,709 1,225
Sikuipata,hebu rudia tena rasmi lol
Hahahaaa... Kama hukuipata ndio nakwambia sasa rasmi..!!

Nimezunguuuka weeee, nimegundua kumbe wewe ndio tulizo la nafsi yangu..!!

Naomba unipokee tusongeshe life kama zamani..!!

Wako katika malavidavi....Neylu

Kopi nimeituma kwa PM..!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
Hahahaaa... Kama hukuipata ndio nakwambia sasa rasmi..!!

Nimezunguuuka weeee, nimegundua kumbe wewe ndio tulizo la nafsi yangu..!!

Naomba unipokee tusongeshe life kama zamani..!!

Wako katika malavidavi....Neylu

Kopi nimeituma kwa PM..!!

Inabidi nikupe mkataba wa ku sign kabla usije ondoka tena kienyeji..
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
Yaani nimekoma..! Kwako sitabanduka hata iweje..!!

Nipe tuu huo mkataba ni sign haraka..!!
mkataba unasema marfuku 'kushobokea tena'..kwingine
haswaa wenye english hii ya hotel management lol
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,709
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,709 1,225
mkataba unasema marfuku 'kushobokea tena'..kwingine
haswaa wenye english hii ya hotel management lol
Hahahaaaaa..... Sitashoboka na hao, wala sitakuwa na muda wa kuhashuana nao..!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
Hahahaaaaa..... Sitashoboka na hao, wala sitakuwa na muda wa kuhashuana nao..!

Unakaribishwa tena but ukitibua hii second chance
hutarudi tena...kazi kwako sasa lol
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,709
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,709 1,225
Unakaribishwa tena but ukitibua hii second chance
hutarudi tena...kazi kwako sasa lol
Asante sana.... Hii nafasi niliyoipata nakuahidi sitaichezea..!!

Nimegundua wewe ni mwanaume wa kipekee sana..!!
 
Walas Ba

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,190
Points
2,000
Walas Ba

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,190 2,000
aya bhana neul,nmekupata bt elewa ninacho maanisha basi,vngne potezea
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
My kid Walas Ba, what did you mean? Why didn't you use your mother tongue instead of this hotch potch? Again, I would strongly recommend that you attend some evening classes at least you can grasp what you want to say. If you can't understand your own ideas how will we understand your ideas?
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,903
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,903 2,000
hahahaa kijana umsnichekesha...wanawake wote full complicated na full drama....its in their dna...halikwepeki hilo ng'ooo
 

Forum statistics

Threads 1,296,584
Members 498,672
Posts 31,253,077
Top