Unazikumbuka filamu hizi??

Kuna movie moja mdada alitaga yai, kulipasua akatoka mtoto ana rangi ya kijani, nayo cjui yaitwaje, anayejua atukumbushe.
 

dah Sumbi na Bocha long saaana!
Mambo hayo akina seki, joti, mpoki
mizengwe ya zembwela na max
 

ila tamthilia ya Tausi ilikuwa mwisho wa matatizo nawakumbuka sana akina masta sugu,joto, mzee kasri, siti, mjuba, kibibi
 
Nashukuru nimeipata ni Beauty and the Beast.... niliipenda sana hii, pamoja na Bugs...... Unamkumbuka Mr T??

mr. T jitu la miraba minne lilikuwa linanyoa staili flan hivi siku hizi mnaita kiduku
 

motto combat..
 
ila tamthilia ya Tausi ilikuwa mwisho wa matatizo nawakumbuka sana akina masta sugu,joto, mzee kasri, siti, mjuba, kibibi

Bi mhonja, kibibi, mzee kasri, rukia, mzee mlahaka, mponda,tina, ondiek, sangoma kalumanzira,dama, rindi,
 
Bi mhonja, kibibi, mzee kasri, rukia, mzee mlahaka, mponda,tina, ondiek, sangoma kalumanzira,dama, rindi,

nilishamsahau dama, ahsante kwa kunikumbusha.
Nasikia mzee kasri na siti wameshatangulia mbele ya haki
 
naombeni mnijuze hivi hii Isidingo haiishi?
 
Motor Combart...

Hii ilikua kali sana, full mauchawi, inanikumbusha jamaa katili kwenye hili picha aliyeitwa TAGAWA, anatokeza nyoka kiganjani na spidi ya hatari, aaa ni noma!
 
Hii ilikua kali sana, full mauchawi, inanikumbusha jamaa katili kwenye hili picha aliyeitwa TAGAWA, anatokeza nyoka kiganjani na spidi ya hatari, aaa ni noma!

huyu Tagawa huwa anapatiaga sana km adui kuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…