Christina George
JF-Expert Member
- Sep 4, 2019
- 673
- 784
Nikumbushe tulionana wapichristina mbona umekua adimu hvyo??,daaahh wewe dada wewe sijui kama utanikumbuka kirahisi!!!
kitambo sana jaman
Sent using Jamii Forums mobile app
Nikumbushe tulionana wapichristina mbona umekua adimu hvyo??,daaahh wewe dada wewe sijui kama utanikumbuka kirahisi!!!
kitambo sana jaman
Sent using Jamii Forums mobile app
age ya ki chuo chuo ni wasumbufu mno ila kwa upande wa mapenzi-wanajua sanaaaa asikwambie mtu shida yao ni hapo tu kwenye hela
Hahaha ni kweliage ya ki chuo chuo ni wasumbufu mno ila kwa upande wa mapenzi-wanajua sanaaaa asikwambie mtu shida yao ni hapo tu kwenye hela
Sent using Jamii Forums mobile app
Lione hili.....kama zisipoisha muombe Tigo mzee Trust me Kama hakikupa hujue huyo Anakupenda kwa dhati
😂 😂 😂 😂 😂tunajadili kupindua nchi!!
Baelezee! Wahame duniani. Waende kuzimu hkn kupendwa kule ni mwendo wakutafunwa kimya na nyenyere tu tena gizani,hamuonani.Mkuu mimi ni smart...kama unataka kujua upendo wangu usiniombe nnya, we ninyime pesa miez 3 mfululizo utapata jibu.
Alisha tigoliwa zamani ukiona ivo.