Muuza simu used
JF-Expert Member
- Aug 23, 2017
- 4,393
- 7,108
Wakuu tupeane mbinu jinsi ya kudate na wanawake wanaopenda kuchat kupita maelezo!
Kwa kifupi hiyo hali sijazoea najikuta naboreka badala ya kufurahia mapenzi ya kila mara baby upo wapi unafanya nini mara upo na nani mara video call,kwa kifupi kuongea lisaa limoja kwenye simu siwezi kwani tunajadili kupindua nchi!!
Napenda niwe huru sometimes sio mapenzi mapenzi kila muda!
Wenzangu mnaokutana na wanawake wa aina hii mnatumia mbinu gani ili kila mmoja asimkwaze mwenzake?
Sent using IPhone X
Kwa kifupi hiyo hali sijazoea najikuta naboreka badala ya kufurahia mapenzi ya kila mara baby upo wapi unafanya nini mara upo na nani mara video call,kwa kifupi kuongea lisaa limoja kwenye simu siwezi kwani tunajadili kupindua nchi!!
Napenda niwe huru sometimes sio mapenzi mapenzi kila muda!
Wenzangu mnaokutana na wanawake wa aina hii mnatumia mbinu gani ili kila mmoja asimkwaze mwenzake?
Sent using IPhone X