Unawezaje kumudu mapenzi ya namna hii!

Unawezaje kumudu mapenzi ya namna hii!

....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]...kitoch nokia...utakuwa umemaliza kazi...hata mimi sipend mapenzi ya namna hiyo yanachosha mnoo...tena mnoooo

Kweli mkuu mtu unachoka kinoma unajikuta unaboreka tu


Sent using IPhone X
 
Pengine anafanya hivo kwa sababu:

1.anakupenda Sana,kiasi kwamba muda wote anakufikiria wewe,,

2.ana wivu uliopitiliza,muda wote anataka attention yako

3.amehisi dalili za usaliti kwako,anajitahidi kuhakikisha iwapo,alicho hisi Ni kweli

Ni vema ukaongea nae na kumueleza wazi wazi vile ambavyo haupendezwi na Jambo hili mkuu,,,

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
 
Mkuu mbona sioni tatizo hapo ukiona text zinakukera sana zima simu

Sent using Jamii Forums mobile app

Au badili laini halafu siku zote usimpe ile yako ya muhimu ya kazi we chat na lain ambayo ukiitoa hakunaga effects
 
Hana kazi? mapenzi ya kitoto hayo.
Sasa ukijua nafanya nini ikusaidie nini?😀😀
 
Pengine anafanya hivo kwa sababu:

1.anakupenda Sana,kiasi kwamba muda wote anakufikiria wewe,,

2.ana wivu uliopitiliza,muda wote anataka attention yako

3.amehisi dalili za usaliti kwako,anajitahidi kuhakikisha iwapo,alicho hisi Ni kweli

Ni vema ukaongea nae na kumueleza wazi wazi vile ambavyo haupendezwi na Jambo hili mkuu,,,

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
Mara nyingi wanawake wa namna hiyo wanahitaji MAPENZI FARAJA, yaani wanahitaji faraja zaidi na kuwahakikishia upendo wa dhati.

Hubadilika pole pole mno. Maana unaweza kumuacha kumbe Unapishana na wife material.

Kweli kabisa wakati mwingine huendeshwa na
1.Wivu
2. Upendo uliopitiliza
3. Kuhofia kutendwa,

Ila omba usiwe ni wivu wa kuficha maovu yake. Utaumia wewe. Maana utajiaminisha kuwa unapendwa sana kumbe ikawa kinyume chake. Au anaweza fanya usaliti ila moyo wake uko kwako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
STRUGGLE MAN unazima simu sababu ya demu kaka? Washa simu watu wanakutafuta, halafu wakuu kwa nini kuongea ukweli inakua issue Sana? Si useme tu ukweli!!!
 
Nina simu zinafika 3 mkuu, alaf pia wanawake hawapendi ukweli, mm nilikuambia niko huku ulaya si kwa kazi ispokua ni kwa uanafunzi, ila mwenyewe nakua napiga ishu zangu so kama yy anafanya kazi ya ualimu huko eti huko inamaana atakua anaweza kujisogeza kidogo, nikimuahidi nitamtumia laki nitakua namsaidia ila cha kushangaza naona ananiomba mara 2 yake, wakati mama baba ndugu kama 7 wote wananiangalia, so anatakiwa atumie akili ktk kuomba, akifanya mas-hara nitaachana nae
STRUGGLE MAN unazima simu sababu ya demu kaka? Washa simu watu wanakutafuta, halafu wakuu kwa nini kuongea ukweli inakua issue Sana? Si useme tu ukweli!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah, mkuu umenilenga mm nn? Huyo ni yule anajifanya demu wangu, mwanzo aliniambia hataki hela, kipindi cha nyuma kidogo akaniambia nimtumie laki 1, nikamuambia sawa nitakutumia, Juzi tena kabla ya kumtumia ananiambia simu yake imepasuka nimpe laki 2 ataengeza 70 ili anunue simu, nilichoka, yaani mpaka sasa nimezima simu hanipati tena na huu usiku nitamuekea maamuzi, yaani hawatumii ata akili kwenye kuomba, alaf eti anasomesha Nussury uyoo duh, ata atumie akili kwenye kuomba basi dah

Sent using Jamii Forums mobile app
nipatie namba yake,huyo kwangu ntawezana naye tu.
nataka nikutue mzigo ulionao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu mbona sioni tatizo hapo ukiona text zinakukera sana zima simu

Sent using Jamii Forums mobile app

Au badili laini halafu siku zote usimpe ile yako ya muhimu ya kazi we chat na lain ambayo ukiitoa hakunaga effects
alafu sasa shetan alivyokuwa hana adabu,utashangaa siku umejichanganya,umetumia namba hiyo muhimu kumtafuta ki bahat mbaya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom