Unawezaje kumsahau mpenzi wa zamani?

Unawezaje kumsahau mpenzi wa zamani?

dont trust woman ever!

Lakini tunatakiwa kuwaheshimu.Mwanamke ni muhimu katika jamii. Tusiwadharau wala kuatukana.Wana mchango mkubwa.Tuendelee tuwashimu wengine wanayelewa na wanakua watifu
 
Ndoa sio favor wala hisani, kuwa na mimba yako sio tiketi ya kumuoa yeye. Endelea na mipango yako.

Akijifungua, subiri mwanao aache kunyonya ukamchukue mwanao.

Ukiamua kumsahau unaweza ila umeamua kujiendekeza kutomsahau.

Naaa mkumbushe kuwa huenda ht mimba ikawa si yake au ikawa haipo kabisaa likawa ni trick tu....wanawake sisI ni wajanjaa...
 
Hamna haja ya kumsahau mpenzi wako wa zamani,infact muweke karibu siku mkeo yupo kwenye mzunguko wake wa mwezi unaenda kwa X unapiga kiurahisi tu!

Ndivyo mm huwa nafanya,sikai mbali hata siku moja na X wangu,wana faida sana wanakuokoa siku una kiu

Ukinishauri niendelee nae basi itakua najiweka kitanzi mwenyew na hapo siamini kama ntapata wahisani kunihurumia.Si kila mtu anao makalima mazuri ya udanganyifu.
 
Kwani akizaliwa huko nje huduma za mtoto zinakua mara mbili?
huyo unaetaka kumuoa hamtazaa kwakua kipato kidogo?
okay ninachokiona unampenda sana huyo ex, huna ubavu wa kusema hapana juu yake
unatafuta vijisababu vya kumrudia
ushauri wangu: fata moyo wako
Naliona mm pia...mtoto sio sababu ya kumfanya afunge ndoa...anampenda...
 
Muombe Mungu atakufungulia yupi mtu sahihi.usikurupuke...km unanpenda muoe..lkn sio sababu ya mtt ndio ukimbilie kumuoa km sio wako je
Jiulize kwann alikua busy htk kuonana na wewe...pozi hilo lilitoka wapi..kuna mtu alikua anampa jeuri....hahahaha ss kabwagwa na mimba juu...STUKAAAA
 
Mkuu achana na huyo binti wa zamani wala hakupendi,na atakupotezea muda bure,endelea na huyu wa sasa hlf msubiri mwanao akimaliza kunyonya umchukue.
 
Ukinishauri niendelee nae basi itakua najiweka kitanzi mwenyew na hapo siamini kama ntapata wahisani kunihurumia.Si kila mtu anao makalima mazuri ya udanganyifu.
Endelea kupiga,huyo ni wako bana
 
Naaa mkumbushe kuwa huenda ht mimba ikawa si yake au ikawa haipo kabisaa likawa ni trick tu....wanawake sisI ni wajanjaa...

Kabisa, nyie ni noma.

Mmeshagundua njia kibao za kumbana mwanaume asijiguse.
 
Back
Top Bottom