Unawaza nini sasa hivi?

Huwezi amini sina mpaka sasa wa kugegedana nae najua hapa hutoamini!! Na kama huwezi amani kaa hivyo hivyo usiamini!!
Basi utakua na msongo wa mawazo,
 
Basi utakua na msongo wa mawazo,
Wala sina mawazo yoyote kwanza naweza nikampenda mwanamke kabla sijamwambia npotezea na simwambii tena na hapo hapo namchukia hadi nakuwa na hasira
 
nawaza tu wanaume wangetengewa dunia yao na siye tubaki wenyewe... tusionane kabisa.
 
Wala sina mawazo yoyote kwanza naweza nikampenda mwanamke kabla sijamwambia npotezea na simwambii tena na hapo hapo namchukia hadi nakuwa na hasira
Acha ubinafsi,jitoe
 
Tatizo hua nakuwa mkweli sana na uaminifu sasa ila nyie wanawake ni waongo sana ndo maana nimeamua kuwapotezea yaani nimeamua nifanye mambo yangu kwanza!!
Nawe uwe muongo ufate hali inavyokuwa haya maisha bila unafiki hayaendi
 
Nawaza yule jamaa niliyemporaga demu wake bora ningemuachia zigo lake, kwa maana lilikuja kunipa mateso sana huko mbeleni.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…