Unatumia dakika ngapi kubadili staili wakati wa ngono?

Unatumia dakika ngapi kubadili staili wakati wa ngono?

Kikawaida bao la kwanza uwa simbadilishi style mpaka namaliza

Inategemea ntaanza na style ipi kulingana na sifa za mwanamke husika

kama ana msambwanda lazima nianze kumpiga doggy style,kama ni english figure naanza kumpiga 'acrobatic missionary'

baada ya dakika 4 au 5 nikishamaliza bao la kwanza,hapo sasa ndo mbwembwe nazianziaga apo kumpiga bao la pili

Nikisema mbwembwe namaanisha mbwembwe kweli,hata kama sikumkojoza katika bao langu la kwanza,hapa nahakikisha analipa deni kabisaaaa

Yaan lazima nihakikishe anakojoa two times,hapo mabaharia tunasema inakua 2-1

Kisha namimi ndo natafuta bao langu la pili kwa mbwembwe na madaha, Kila baada ya dakika 3 nambadilisha style

standing missionary,chuma mchicha,doggy huku namkuna kuna kinyeo chake na ukucha kidogo akisema kachoka kuinama namlaza...apo ntampiga katerero ya kutosha, ntampiga side ways,kisusio,legs up missionary kisha namalizia kukojoa na popo kanyea mbingu.

Ukitaka kujua natumia dakika ngapi kwenye goli la pili,hesabu izo style nilizoandika apo juu (kila stlye,3 minutes)

Bao la tatu na ikiwezekana la nne,uwa nabadilisha uwanja

Kama bao la tatu ntamchapia sebuleni,au jikoni au kwenye kochi..basi lazima bao la nne nitamchapia bafuni.

Kama nikiamua kumpiga mabao matatu tu,basi apo bao la tatu namchapia bafuni

baada ya hapo ni kunywa maji ya bariiiiiiidiii,huku yeye tayari anakoroma kwa usingizi mziiitooo

kila la kheri mabaharia wenzangu!!

Mna mambo yanatisha sana aisee "doggy huku namkuna kuna kinyeo chake na ukucha kidogo"
 
Nyie mnaojidai mnachelewa mnajionaga wajanjaaa wakati malofa tu nyie... pizi within 2 minutes, lala zako, anae chelewa hapati raha kama tunao maliza ndani ya dk 2
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] alafu bao la kwanza ni tamu dakika mbili tu tayar kuliko la pili la kuchoshana
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] alafu bao la kwanza ni tamu dakika mbili tu tayar kuliko la pili la kuchoshana

Ukweli ndio huu mkuu... japo ni mchunguu kwa hao malofa wanaotumia midaki kibao wakijiona wajanja dhidi yetu tunao wahi... wamesahahu kuwa binadamu atulingani
 
Kwangu ni dk 10 kugeuza style nyingine.
Ila mende style inakula hadi 15 maana ina manjonjo mengi.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Maswali mengine bana
 
Kuna jamaa yangu ni muongeaji sana na kwa bahat mbaya/nzuri huwa hawezag kuwa private na mambo yake huwa anaongea sana lakin vitendo na maneno yake ni tofauti kabisa, huwa naishia kumsikiliza tu maana sipendi kumdisapoint huenda labda kuongea sana bila vitendo ndio furaha yake.

Hajijui nakuambia siku akipata wakumweka wazi ataacha mara moja hii tabia
 
Wejamaaa najua hunahata kazi yakukuingizia kipato mnawaza tuu ngono nyie ndomnarudisha nchi yaviwanda nyuma
Kikawaida bao la kwanza uwa simbadilishi style mpaka namaliza

Inategemea ntaanza na style ipi kulingana na sifa za mwanamke husika

kama ana msambwanda lazima nianze kumpiga doggy style,kama ni english figure naanza kumpiga 'acrobatic missionary'

baada ya dakika 4 au 5 nikishamaliza bao la kwanza,hapo sasa ndo mbwembwe nazianziaga apo kumpiga bao la pili

Nikisema mbwembwe namaanisha mbwembwe kweli,hata kama sikumkojoza katika bao langu la kwanza,hapa nahakikisha analipa deni kabisaaaa

Yaan lazima nihakikishe anakojoa two times,hapo mabaharia tunasema inakua 2-1

Kisha namimi ndo natafuta bao langu la pili kwa mbwembwe na madaha, Kila baada ya dakika 3 nambadilisha style

standing missionary,chuma mchicha,doggy huku namkuna kuna kinyeo chake na ukucha kidogo akisema kachoka kuinama namlaza...apo ntampiga katerero ya kutosha, ntampiga side ways,kisusio,legs up missionary kisha namalizia kukojoa na popo kanyea mbingu.

Ukitaka kujua natumia dakika ngapi kwenye goli la pili,hesabu izo style nilizoandika apo juu (kila stlye,3 minutes)

Bao la tatu na ikiwezekana la nne,uwa nabadilisha uwanja

Kama bao la tatu ntamchapia sebuleni,au jikoni au kwenye kochi..basi lazima bao la nne nitamchapia bafuni.

Kama nikiamua kumpiga mabao matatu tu,basi apo bao la tatu namchapia bafuni

baada ya hapo ni kunywa maji ya bariiiiiiidiii,huku yeye tayari anakoroma kwa usingizi mziiitooo

kila la kheri mabaharia wenzangu!!
 
Back
Top Bottom