Unatumia dakika ngapi kubadili staili wakati wa ngono?

Unatumia dakika ngapi kubadili staili wakati wa ngono?

Alieletaga ule msemo wa 'action speaks louder than words' aliona mbali yaani wanaojinadi hapa 99% mara nafanya hivi mara vile ndowaoishia kunyonya tits kama wala maembe mfyuu zao
[emoji38][emoji38][emoji38] wanalamba lolo, kuna watu kwenye keyboard tupo vizuri kuandika mengi ila face to face ni tofauti kabisa
 
Alieletaga ule msemo wa 'action speaks louder than words' aliona mbali yaani wanaojinadi hapa 99% mara nafanya hivi mara vile ndowaoishia kunyonya tits kama wala maembe mfyuu zao
Kuna jamaa yangu ni muongeaji sana na kwa bahat mbaya/nzuri huwa hawezag kuwa private na mambo yake huwa anaongea sana lakin vitendo na maneno yake ni tofauti kabisa, huwa naishia kumsikiliza tu maana sipendi kumdisapoint huenda labda kuongea sana bila vitendo ndio furaha yake.
 
Kikawaida bao la kwanza uwa simbadilishi style mpaka namaliza

Inategemea ntaanza na style ipi kulingana na sifa za mwanamke husika

kama ana msambwanda lazima nianze kumpiga doggy style,kama ni english figure naanza kumpiga 'acrobatic missionary'

baada ya dakika 4 au 5 nikishamaliza bao la kwanza,hapo sasa ndo mbwembwe nazianziaga apo kumpiga bao la pili

Nikisema mbwembwe namaanisha mbwembwe kweli,hata kama sikumkojoza katika bao langu la kwanza,hapa nahakikisha analipa deni kabisaaaa

Yaan lazima nihakikishe anakojoa two times,hapo mabaharia tunasema inakua 2-1

Kisha namimi ndo natafuta bao langu la pili kwa mbwembwe na madaha, Kila baada ya dakika 3 nambadilisha style

standing missionary,chuma mchicha,doggy huku namkuna kuna kinyeo chake na ukucha kidogo akisema kachoka kuinama namlaza...apo ntampiga katerero ya kutosha, ntampiga side ways,kisusio,legs up missionary kisha namalizia kukojoa na popo kanyea mbingu.

Ukitaka kujua natumia dakika ngapi kwenye goli la pili,hesabu izo style nilizoandika apo juu (kila stlye,3 minutes)

Bao la tatu na ikiwezekana la nne,uwa nabadilisha uwanja

Kama bao la tatu ntamchapia sebuleni,au jikoni au kwenye kochi..basi lazima bao la nne nitamchapia bafuni.

Kama nikiamua kumpiga mabao matatu tu,basi apo bao la tatu namchapia bafuni

baada ya hapo ni kunywa maji ya bariiiiiiidiii,huku yeye tayari anakoroma kwa usingizi mziiitooo

kila la kheri mabaharia wenzangu!!
Umetisha, ila kuwa mwangalifu na shoo hizo kipindi hiki cha magonjwa lukuki tishio la uhai
 
Mpaka mwanamke aniambie kachoka miguu, kiuno, magoti, mgongo, mbavu n.k ndio namgeuza upande mwingine. Na sichomoi mpaka nisikie bebi nakojoa, akimaliza na mimi ndio namweka ile doggy style kwa ajili ya kumaliza
 
Dakika 13 nabadili style ila nikimuweka chuma mboga natumia dakika kama 20 hivi
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Kuna haja ya kutafuta mwiko mithili ya kasia ili zoezi la kuigeuza papa liwe rahisi.
Dah mzee baba upo deep sana
 
Kikawaida bao la kwanza uwa simbadilishi style mpaka namaliza

Inategemea ntaanza na style ipi kulingana na sifa za mwanamke husika

kama ana msambwanda lazima nianze kumpiga doggy style,kama ni english figure naanza kumpiga 'acrobatic missionary'

baada ya dakika 4 au 5 nikishamaliza bao la kwanza,hapo sasa ndo mbwembwe nazianziaga apo kumpiga bao la pili

Nikisema mbwembwe namaanisha mbwembwe kweli,hata kama sikumkojoza katika bao langu la kwanza,hapa nahakikisha analipa deni kabisaaaa

Yaan lazima nihakikishe anakojoa two times,hapo mabaharia tunasema inakua 2-1

Kisha namimi ndo natafuta bao langu la pili kwa mbwembwe na madaha, Kila baada ya dakika 3 nambadilisha style

standing missionary,chuma mchicha,doggy huku namkuna kuna kinyeo chake na ukucha kidogo akisema kachoka kuinama namlaza...apo ntampiga katerero ya kutosha, ntampiga side ways,kisusio,legs up missionary kisha namalizia kukojoa na popo kanyea mbingu.

Ukitaka kujua natumia dakika ngapi kwenye goli la pili,hesabu izo style nilizoandika apo juu (kila stlye,3 minutes)

Bao la tatu na ikiwezekana la nne,uwa nabadilisha uwanja

Kama bao la tatu ntamchapia sebuleni,au jikoni au kwenye kochi..basi lazima bao la nne nitamchapia bafuni.

Kama nikiamua kumpiga mabao matatu tu,basi apo bao la tatu namchapia bafuni

baada ya hapo ni kunywa maji ya bariiiiiiidiii,huku yeye tayari anakoroma kwa usingizi mziiitooo

kila la kheri mabaharia wenzangu!!
kupitia hii comment utapata washabiki wengi sana
 
Kikawaida bao la kwanza uwa simbadilishi style mpaka namaliza

Inategemea ntaanza na style ipi kulingana na sifa za mwanamke husika

kama ana msambwanda lazima nianze kumpiga doggy style,kama ni english figure naanza kumpiga 'acrobatic missionary'

baada ya dakika 4 au 5 nikishamaliza bao la kwanza,hapo sasa ndo mbwembwe nazianziaga apo kumpiga bao la pili

Nikisema mbwembwe namaanisha mbwembwe kweli,hata kama sikumkojoza katika bao langu la kwanza,hapa nahakikisha analipa deni kabisaaaa

Yaan lazima nihakikishe anakojoa two times,hapo mabaharia tunasema inakua 2-1

Kisha namimi ndo natafuta bao langu la pili kwa mbwembwe na madaha, Kila baada ya dakika 3 nambadilisha style

standing missionary,chuma mchicha,doggy huku namkuna kuna kinyeo chake na ukucha kidogo akisema kachoka kuinama namlaza...apo ntampiga katerero ya kutosha, ntampiga side ways,kisusio,legs up missionary kisha namalizia kukojoa na popo kanyea mbingu.

Ukitaka kujua natumia dakika ngapi kwenye goli la pili,hesabu izo style nilizoandika apo juu (kila stlye,3 minutes)

Bao la tatu na ikiwezekana la nne,uwa nabadilisha uwanja

Kama bao la tatu ntamchapia sebuleni,au jikoni au kwenye kochi..basi lazima bao la nne nitamchapia bafuni.

Kama nikiamua kumpiga mabao matatu tu,basi apo bao la tatu namchapia bafuni

baada ya hapo ni kunywa maji ya bariiiiiiidiii,huku yeye tayari anakoroma kwa usingizi mziiitooo

kila la kheri mabaharia wenzangu!!
Si zaid ya dk 24[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Mabaharia huwa round zao hazizid dakika mbili. Ndani ya hizo dakika mbili anakuwa keshabadili staili kama nne. Kwa hiyo ukichukua 2 minutes ukigawanya kwa nne unpata sekunde 30.

Siku ingine huwa ni dk moja tu... wazungu haooo
 
Back
Top Bottom