sumbai
JF-Expert Member
- Jun 16, 2014
- 21,041
- 48,155
Wengine sisi tunaikodolea macho paka iive. HahaHuyo ndio baharia mtaalamu.
Wengine sisi tunaikodolea macho paka iive. HahaHuyo ndio baharia mtaalamu.
Aiseee!! Inaonekana hufanyagi makosaKikawaida bao la kwanza uwa simbadilishi style mpaka namaliza
Inategemea ntaanza na style ipi kulingana na sifa za mwanamke husika
kama ana msambwanda lazima nianze kumpiga doggy style,kama ni english figure naanza kumpiga 'acrobatic missionary'
baada ya dakika 4 au 5 nikishamaliza bao la kwanza,hapo sasa ndo mbwembwe nazianziaga apo kumpiga bao la pili
Nikisema mbwembwe namaanisha mbwembwe kweli,hata kama sikumkojoza katika bao langu la kwanza,hapa nahakikisha analipa deni kabisaaaa
Yaan lazima nihakikishe anakojoa two times,hapo mabaharia tunasema inakua 2-1
Kisha namimi ndo natafuta bao langu la pili kwa mbwembwe na madaha, Kila baada ya dakika 3 nambadilisha style
standing missionary,chuma mchicha,doggy huku namkuna kuna kinyeo chake na ukucha kidogo akisema kachoka kuinama namlaza...apo ntampiga katerero ya kutosha, ntampiga side ways,kisusio,legs up missionary kisha namalizia kukojoa na popo kanyea mbingu.
Ukitaka kujua natumia dakika ngapi kwenye goli la pili,hesabu izo style nilizoandika apo juu (kila stlye,3 minutes)
Bao la tatu na ikiwezekana la nne,uwa nabadilisha uwanja
Kama bao la tatu ntamchapia sebuleni,au jikoni au kwenye kochi..basi lazima bao la nne nitamchapia bafuni.
Kama nikiamua kumpiga mabao matatu tu,basi apo bao la tatu namchapia bafuni
baada ya hapo ni kunywa maji ya bariiiiiiidiii,huku yeye tayari anakoroma kwa usingizi mziiitooo
kila la kheri mabaharia wenzangu!!
Mkuu huo sio ubaharia ni ulofa [emoji3][emoji3][emoji3]Mabaharia huwa round zao hazizid dakika mbili. Ndani ya hizo dakika mbili anakuwa keshabadili staili kama nne. Kwa hiyo ukichukua 2 minutes ukigawanya kwa nne unpata sekunde 30.
[emoji23][emoji23]Mabaharia huwa round zao hazizid dakika mbili. Ndani ya hizo dakika mbili anakuwa keshabadili staili kama nne. Kwa hiyo ukichukua 2 minutes ukigawanya kwa nne unpata sekunde 30.
Nahisi anawazungumzia wale mabaharia halisiMkuu huo sio ubaharia ni ulofa [emoji3][emoji3][emoji3]
Halafu itaiva upande mmoja.Suala la kugeuza papa, kuichanganya vizuri na mafuta hadi iive linategemeana na mtaalamu wa kulichakata.
Kama uko shalow kwenye utaalamu huu utabakia tu kuikodolea macho hadi iivie
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wengine sisi tunaikodolea macho paka iive. Haha
Ndio hapo sasa, ladha ya upande mwingine hutoipataHalafu itaiva upande mmoja.
Nimevuta picha mobie yake iko njema sana baharia
Aiseee!! Inaonekana hufanyagi makosa
Watakua mabaharia wa kinondoni hao...Mabaharia huwa round zao hazizid dakika mbili. Ndani ya hizo dakika mbili anakuwa keshabadili staili kama nne. Kwa hiyo ukichukua 2 minutes ukigawanya kwa nne unpata sekunde 30.
Itakuwa wale wa dar sio?[emoji3][emoji3][emoji3]Nahisi anawazungumzia wale mabaharia halisi
Waongeaji si wafanyaji
Location yao inasoma kinondoniItakuwa wale wa dar sio?[emoji3][emoji3][emoji3]
Ivi ni kwanini huwa hivi?Waongeaji si wafanyaji
Ivi ni kwanini huwa hivi?