Unataka mafanikio? Nakushauri oa mwanamke wa kichaga

Unataka mafanikio? Nakushauri oa mwanamke wa kichaga

naona unaleta hisia za 19 century mamb yamebadilik mkuu achn imani dhoofu
Sio hisia ndugu.kuna jamaa yangu alikuwaga pale bandarin na ndinga kibao manka kamfilisi jamaa katimuliwa kazi then manka kamkimbia na mali zote ka hack.mchizi now yuko sido pale mbeya anasogeza mitumba tu.Kaoe mwakaleli tu mkuu
 
Sio hisia ndugu.kuna jamaa yangu alikuwaga pale bandarin na ndinga kibao manka kamfilisi jamaa katimuliwa kazi then manka kamkimbia na mali zote ka hack.mchizi now yuko sido pale mbeya anasogeza mitumba tu.Kaoe mwakaleli tu mkuu
siwezi kuoa huko mkuu akili zote akikaa anazikalia ziko churani
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sawa mkuu ila ukioa manka.mbeya tutakusahau na lazma utajenga moshi
 
Kuna watu watakuja kubisha hapa,mimi Mnyakyusa wa Mwakaleli kabisa pale Lugombo,baba na mama siku naenda kuanza chuo walinambia nisijaribu kuoa mchaga,LAKINI KATIKA UMRI WANGU HUU NIMEGUNDUA WACHAGA NI WATU SMART SANA HASA KWENYE KUTAFUTA HELA....Naishi Goba hapa mtaani Mnyakyusa peke yangu,wachaga wameshusha mahekalu hapa....aisee kina Minja ni hatari.
Amen
 
wachaga wa wapi sasa wanafaa kuoa maana nasikia wapo tofauti,

kuna walevi sana

kuna wanao ua waume zao

kuna wanaopenda nanii kuliko kazi

naomba muongozo chief...
Hizo nitabia binafsi na si wachaga tu ... makabila yote yana watu wa aina hiyo. Cha msingi ni ww kuwa makini kwenye machaguzi yako
 
Hizo nitabia binafsi na si wachaga tu ... makabila yote yana watu wa aina hiyo. Cha msingi ni ww kuwa makini kwenye machaguzi yako
lkn mbona wachaga nyie wenyewe mpo mnaogopana kulingana na eneo....marangu, machame, kibororoni,

mimi nimetahadhalishwa na wachaga kabisa
 
N kwel ila weng wao mkuu na tatzo lipo kwa wanawake ila wanaume hamn shda. Na tatzo jngne kama kwel unae mchaga kwenye masuala ya mapnz co romantc. Hawana mda wa kubembeleza na kama anaomba umnunul ktu mf vch nk. Haombi anakwambia ntumie vch ya buku mbl au ukrud nletee mafuta ya nywele nk
Hawa wako special kwa.utafutaji. thats why sio romantic because muda mwingi wanawaza wanafikaje ngazi za juu kimafanikio.
 
wachaga wa wapi sasa wanafaa kuoa maana nasikia wapo tofauti,

kuna walevi sana

kuna wanao ua waume zao

kuna wanaopenda nanii kuliko kazi

naomba muongozo chief...
Huu ni uchochezi...leta mkojo haraka sana hapa Kishimundu
 
Sio hisia ndugu.kuna jamaa yangu alikuwaga pale bandarin na ndinga kibao manka kamfilisi jamaa katimuliwa kazi then manka kamkimbia na mali zote ka hack.mchizi now yuko sido pale mbeya anasogeza mitumba tu.Kaoe mwakaleli tu mkuu
Jamaa ako.mmoja ndio anakufanya uamini kuwa wote wako hivyo..? Grow up man. Si wote.. umemezeshwa matango pori
 
Back
Top Bottom