Unataka kutengeneza password ya nguvu? Jifunze hapa

Unataka kutengeneza password ya nguvu? Jifunze hapa

misnomer

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Posts
203
Reaction score
69
These days anyone could be watching you, monitoring your every move, waiting to pounce and poach passwords to access your personal data. This is how you can create the best computer password.

[video]http://edition.cnn.com/video/?/video/tech/2011/05/06/durgahee.uk.password.security.cnn[/video]
 
Sijaelewa ni vipi unaitengeneza, kama kweli uko seriouse tupatie procedures, ila kama ni njia ya kufanya uzifikie kirahisi data zetu hapo na wewe utakuwa huna maana.
 
Sijaelewa ni vipi unaitengeneza, kama kweli uko seriouse tupatie procedures, ila kama ni njia ya kufanya uzifikie kirahisi data zetu hapo na wewe utakuwa huna maana.

Bofya kwenye hiyo link utapata procedures, na kama utakuwa bado hujaelewa hakuna tena njia nyingine rahisi ya kukuelewesha.
 
Back
Top Bottom