Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka ku unlock 3g huawei modem?? Gonga hapa! Bure wana jf

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by analysti, Oct 13, 2010.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 634
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    Ndugu wana jAmiiF, kama unahitaji ku unlock 3G modem yako ili uweze kutumia laini yoyote at your convinience, basi download hii soft ware. Then Chukua Imei namba ya modem yako inakili pembeni. Halafu Ingiza laini halali ya modem, connect kwenye internet.Then Doubleclick hii software, kuna immei namba itatokea kwenye box juu kushoto, ifute hiyo then ingiza imei namba ya modem yako. Then minya calculate. Then kuna namba zitatokea kwenye box juu kulia named UNLOCK. Zikopi hizo namba. Then disconnect modem na ingiza laini nyingine yoyote, then itademand unlock code, ingiza hizo namba ulizozichukua kwenya unlock box, halafu minya ok. Hapo utakuwa huru kutumia modem yako kwa laini yoyote ile yenye 3G internet.

    Download here: Universal MasterCode.zip
     
  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks again ngoja nijaribu
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    sioni hiyo sehemu ya unlock au inatokea baada ya muda gani?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,240
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hii inakubali kwa zile moderm za zantel?
     
  5. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 634
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    Huawei 3G modem yoyote ile inakubali.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,478
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Dah, asante sana but it is too late, ile simu hata sikumbuki niliipotezea wapi. Ngoja nitaenda itafuta home leo
     
  7. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 634
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    Ukidoubleclick hiyo soft ware, itatokea box, ambayo ndani yake kuna vibox vingine ambavyo ni vyeusi, kimoja kina namba, futa hiyo namba andika namba ya modem yako, halafu minya calculate. Namba zitatokea katika vibox vingine, copy namba iliyoandikwa kwenye kibox cha UNLOCK. Disconnect internet, toa modem kisha toa laini na uweke laini nyingine tofauti na laini maalaum kwa ajili ya hiyo modem. Kama unatumia modem ya zain basi weka laini ya voda, kisha chomeka modem, subiri. Utaona box inahitaji uweke code za ku unlock. Weka hizo code ulizo copy, kisha click ok. They you are ready to use
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,234
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Nimeamini JF ni kiboko itabdidi ije kampuni ambayo itakuwa inauza mdoem ambazo ni free kutumia kwa mitandano yote.
    Ivi zile za voda nazo ni huwaii?
     
  9. doup

    doup JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswaaa ni huawei
     
  10. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 792
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mimi nina tatizo la ku-unlock simu yangu ya Motorolla V-8, unaweza kunisaidia au wakuu kuna yeyote anayeweza kunisaidia?
     
  11. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    What will happen to Zantel Modem? They are using Huawei Modem but huwa hazitumii lain (simcard)? Will it means that after this operation you can insert the Zain or voda SIM card and it will work?

    Please clarify.........
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Is this BREAKING NEWS?...KAMA NDIVYO BASI MIMI SIJUI maana ya B/NEWS!
     
  13. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Na mimi pia natumi zantel hawai modem 3g,je inawezekana? Je,hiyo soft ware inaitwaje na unadown load wapi? Nisaidie.
     
  14. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huku hapakufai,nenda kwenye majukwaa yako ya mapenzi...
     
  15. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaazi weli kweli kuelimisha watu wazima.... Download hapa >Universal MasterCode.zip
     
  16. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana Mkuu. Nime-download hiyo software. Lakini nimeshindwa kuchukua IMEI ya modem yangu. How do I do it? Pls help.
     
  17. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hasante muga naomba kuhuliza imei number ndio modem number au ni kitugani?
     
  18. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 634
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    Fungua modem yako, utakuta namba imeandikwa imei namba, ni namba ndefu kama za vocha za simu. Haina herufi yoyote, ni namba tupu.
     
  19. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahasnte analysti, lakini nimefungua modem bila kuona imei number!
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145


    [​IMG]
     
Loading...