Meneja Wa Makampuni
JF-Expert Member
- Jul 7, 2020
- 9,369
- 12,372
Tunatengeneza LOGO za kisasa, zenye mvuto wa kipekee kwa ajili ya biashara yako, tovuti, apps au mitandao ya kijamii kwa bei nafuu ya TZS 15,000 tu!
✅ Design 3–5 tofauti za kuchagua
✅ Format zote: PNG, JPG, na PDF
✅ Marekebisho bure hadi uridhike
✅ Tunakutumia ndani ya masaa 24
✅ Inafaa kwa: biashara, kampuni, apps, mitandao ya kijamii, na nyaraka rasmi
Wasiliana nasi leo:
📞 WhatsApp: +255 687 746 471 au 0612 607 426
Email: bandg.editors@gmail.com
BRIGHT AND GENIUS EDITORS, Tunabadili jina lako kuwa chapa ya kitaifa!
✅ Design 3–5 tofauti za kuchagua
✅ Format zote: PNG, JPG, na PDF
✅ Marekebisho bure hadi uridhike
✅ Tunakutumia ndani ya masaa 24
✅ Inafaa kwa: biashara, kampuni, apps, mitandao ya kijamii, na nyaraka rasmi
Wasiliana nasi leo:
📞 WhatsApp: +255 687 746 471 au 0612 607 426
Email: bandg.editors@gmail.com
BRIGHT AND GENIUS EDITORS, Tunabadili jina lako kuwa chapa ya kitaifa!