Unasikiliza wimbo gani sasa hivi?

Unasikiliza wimbo gani sasa hivi?

[emoji443] ......Kiongo mama njoo.....[emoji444]
[emoji442] ......Unitulize roho niridhike..[emoji446] [emoji447] ......Kiongo nakuhitaji mama, mbona umeadimika.....[emoji445]

By Marquis
 
Kuna version tatu za wimbo wa Hamisa wa marehemu Remmy Ongala, kuna moja haongei kabisa maneno ya yeye na mpangaji na nenk Mpwapwa hua halitajwi ile version ndo naisikiliza sasa hivi
 
Moro Jazz!-Mapenzi shuleni.

"Enyi vijana sikilizeni mnapokuwa masomoni acheni mchezo wa mapenzi mnawapauchungu wazazi wenu,
Wazazi wanakusomesheni shule kwa gharama nyingi sana Matokeo ni kufukuzwa shule,

Mapenzi na Masomo Vyote vya Potea"
 
Nikki Mbishi - Au
Malizia na
Usisubiri-Nikki Mbishi.

"Usisubiri mpaka bashite arudishwe kolomije ujitokeze upazee sauti kwamba ulikuwa katika kampeni ya kudai vyeti"- Maneno yangu hayo nimechomekea.
 
Nipo lindo hapa nyumbani kwa bashite namsikia anamsikiliza rose mhando nibebe nibebeee nikumbatie nibebeee mikononi mwako magu niwe salamaaaaaa
 
Back
Top Bottom