Unasikiliza wimbo gani sasa hivi?

Unasikiliza wimbo gani sasa hivi?

Nawajua vizuri sana Raf MC, Motra the Future, Pacha the great ( elishajames), sight more hahaha nawakubali sana washikaji ila saiv naona kama kila mtu kivyake. Ngoma zao karibia zote ninazo mkuu huwa nawaelewa sana hawa jamaa [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Yeah wapo vizuri.

Soko la mziki linawachanganya mkuu.
Fans wa mziki wa namna hiyo siku hizi tunateseka hakuna track mpya za kusikiliza.
 
Yeah wapo vizuri.

Soko la mziki linawachanganya mkuu.
Fans wa mziki wa namna hiyo siku hizi tunateseka hakuna track mpya za kusikiliza.
Daah acha tu mkuu kama mimi naskizaga zile zile tu walizotoa mwisho mwaka juzi ileeee 2014 ...kuendelea apo naskiza za mambele tu
 
You Have Won The Victory /The Anthem - Full Gospel Baptist Church
 
Babu bomba handsome cna busha
cvut cgar kali cha dar wala cha arusha
unachoogopa nn shoboka na mm
oldskul boi chini sio doka nna mokacn
Haya maneno huwa nikiyasikiliza nacheka sana.
"Unachoogopa nini shoboka na Mimi"

Unju alikuwa Tishio,
"Unalinga na boksa moja wakati Mimi na chup* kibao.
 
*D.A.B huko aliko saivi nadhani atakuwa kafungulia redio hadi mwisho akisikiliza ule wimbo unaosema "Nina baba yangu asiyeshindwa kamwe*
 
Akon ft Michael Jackson- Hold my hands
 
Stereo, One, Nikki mbishi ft Godzila - SISI
 
Michael Jackson- you are my love
 
Back
Top Bottom