Unapopita maeneo ya kambi ya Jeshi!!

Unapopita maeneo ya kambi ya Jeshi!!

mkuu huenda point yako ikawa ya msingi sana ila lugha uliyoitumia inawapiga chenga watu wengi, hasa sisi wa kayumba Big Results Now!!
kunakua na kifaa ambacho kinazuia mawasiliano ya simu kwa kurusha signal sawa na zile freguency za kwenye simu lakini at a high power kiasi cha kwamba signal au mawimbi toka kwenye kifaa hicho na yale toka kwenye simu yana collide(yanagongana) na hivyo kujicancel.
 
Labda nitangulie kusema kwamba mimi ni mzalendo wa kweli katika nchi yangu na wala sina nia yoyote ile mbaya na nchi yangu!!

Sidhani kama swali langu linaweza kuondoa uzalendo nilionao katika nchi yangu,.

Nimeuliza kwa nia njema tu ya kufahamu kama wanavyouliza watu wengine!!

Maswali uliyoniuliza nimeshayajibu katika comment zilizopita, jaribu kupitia utaona!!

Jibu la msingi ninalolitegemea labda niambiwe watu hawajui sababu ni nini,.
 
Amia .....juzi tulienda kuchukua mwili wa marehemu mbona tulikuwa tunawasiliana kwa simu pasi na shaka.
 
Amia .....juzi tulienda kuchukua mwili wa marehemu mbona tulikuwa tunawasiliana kwa simu pasi na shaka.

mkuu hapa hatubishani, kikubwa hapa nazungumzia tatizo la kukatikakatika kwa mawasiliano unapokuwa maeneo haya ya Jeshi!!
 
jibu maswali haya mara moja:

1:unataka kujua kinacho sababisha ili ufanye nini?

2: Je ni lazima upige simu ukiwa eneo hilo tu au waweza kupiga simu kabla ya kufika eneo hilo na baada ya kupita hilo eneo?

3: Je ulisha wahi kuwauliza wakazi wa eneo hilo (wanajeshi) kuhusu jambo hilo na walikujibu nini?

namalizia kwa kusema - huna uzalendo na nchi yako, mtandao huu unapitiwa na watu wa aina tofauti na wenye nia tofauti na nchi yako, sasa wewe unataka kutoa siri za jeshi lako hapa jamvini?


hii itakuwa division 5,,,,,,,mtu akitaka kueleweshwa ndio kutoa siri za jeshi....
 
Pale ni jeshini mawasiliano labda ni kwa ajili jeshi tu chezea usalama wa nchi ww
 
hii itakuwa division 5,,,,,,,mtu akitaka kueleweshwa ndio kutoa siri za jeshi....

tumvumilie tu mkuu,. Hata yeye huenda analijua hili sema nimetangulia kuuliza tu, ningetegemea awe mvumilivu naye apate kujua sababu ni nini hasa lakini anakimbilia kunilisha maneno yasiyokuwa na mantiki!!

Kuuliza si ujinga, na kama mtu hajui ni vizuri akakaa kimya tu!!
 
kunakua na kifaa ambacho kinazuia mawasiliano ya simu kwa kurusha signal sawa na zile freguency za kwenye simu lakini at a high power kiasi cha kwamba signal au mawimbi toka kwenye kifaa hicho na yale toka kwenye simu yana collide(yanagongana) na hivyo kujicancel.

Kuna facts hapa mkuu ila inabidi kufanya reference kwenye vitabu,.

Maswali mengine yanatakiwa kujibiwa kitaaluma siyo porojo tu,..


Shukran mkuu,.
 
mimi nipo hapa lugaro hospital na nawasiliana na wife we unasema kambi gan?
 
Kuzuia mawasiliano ni kitu cha kawaida sehemu nyingi, ikiwa ni pamoja mahotelini nchi mbalimbali. Mahotelini (sio yote) wanazuia kwa sababu za kibiashara (ili utumie vifaa vyao).

Sasa kama kwenye baadhi ya sehemu za kambi za jeshi wanazuia sio kitu cha ajabu na wala sio siri ya kulinda.
 
mimi nipo hapa lugaro hospital na nawasiliana na wife we unasema kambi gan?

samahani mkuu naona upo sehemu tofauti jamaa kasema kambi ya lugalo sio lugaro ulipo wewe
 
Kama umesha jua hapo ntwk haishiki sasa wataka kujua nini tena zaidi ya hilo? Kwani lazima upige cm ukiwa hapo? Unataka ujue halafu iweje?

nzur iyo anajifanya anapenda kujua jua kama haipatkan bac kwan hnamuhusu nin!
 
Umesha jua ni kambi ya jesh kwan ni lazma uwacliane ukiwa hapo kambin!na ata ukijua we co mwanajesh itakusaidia nin
 
Kuna facts hapa mkuu ila inabidi kufanya reference kwenye vitabu,.

Maswali mengine yanatakiwa kujibiwa kitaaluma siyo porojo tu,..


Shukran mkuu,.
vitabu tena,!!enzi ya vitabu ilishapita,just google it.
 
Habari zenu wakuu,..

Mara nyingi nimekuwa nikikatiza maeneo ya jeshi ninapoelekea mjini au ninaporudi nyumbani,.

Wakati ninapoingia maeneo haya ya jeshi mtandao au network ya simu yangu ya mkononi huwa inasumbua sana lakini tukishapita eneo hili la kambi ya Jeshi mtandao hurejea tena hewani kama kawaida!!

Kwa wenye uelewa wa hii hali tafadhali tujuzeni hii hali inasababishwa na kitu gani!!


Eneo nilipoiona hii hali ni kambi ya Jeshi LUGALO MILLITARY BASE!!!
m23 mercenary.watch out.
 
Back
Top Bottom