Unapomfumania nduguyo na Mpenzio ufanyeje?


Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Points
1,225
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 1,225
Kama unamkuta ndugu yako awe wa kiume au wa kike anafanya Ngono na Mpenzio unatakiwa ufanyeje. Uachane na Mpenzi wako, Ushughulike na ndugu yako, uwaache waendelee na mahusiano yao, uwaambie wazazi wako au ukae kimya kwa imani kwamba maisha ndivyo yalivyo??
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Ninaachana na mpenzi wangu, kutokana na hasira nitamuacha huyo ndugu yangu apotee na unworthy man hivyo sintaihangaisha familia na upuuzi wake.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
funga mlango lipua hicho chumba wanachofanyia ngono
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Namuachia tu manake UGWADU UMEMZIDI!!!!!!!!!! Mke/Mume ndo ANAUMA SANA ila mpenzi tu wapo wengi!!!!!!! Ngoja nisianze risala zangu UNORTHODOX!!!!!!
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,513
Points
1,195
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,513 1,195
NAAchana nao wote NI wapuuzi na hawana adabu!
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 0
tafuta vijana wawafedede :A S angry:
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
nitaachana naye na nitamwambia huyo ndugu yangu endeleza jahazi lkn kama nitakua na mpenda kiukwelii lazima niwaache na fundisho japo nitaendaenda kuumia mbele kwa mbele nitampata 2takae pendana kwa dhati
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Haina majibu kwa sasa mpaka tukio likitokea
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
penzi linakufa on the spot no discusion, undugu haufi ila utasitishwa kwa mda hadi hasira zitakapoisha then ntasamehe na kumshauri asiendelee na huyo bwana kama nduguyangu nayempenda akikaidi shauri yake yaje yamkute makubwa
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
Yeshawahi kunikuta.
Nikamwacha demu, nikashindwa kuufuta undugu.
Time will heal all the wounds
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,420
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,420 2,000
Huyo sio rafiki huyo ni mwizi na unajijua adhabu ya mwizi, alichokuwa ankifanya kwa mke wangu ndio atakachokipata pia, mke nae nitafikiria cha kumfanya baadae au.....mmmh nisamehewe tu na mawazo yangu mabaya
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
Kama unamkuta ndugu yako awe wa kiume au wa kike anafanya Ngono na Mpenzio unatakiwa ufanyeje. Uachane na Mpenzi wako, Ushughulike na ndugu yako, uwaache waendelee na mahusiano yao, uwaambie wazazi wako au ukae kimya kwa imani kwamba maisha ndivyo yalivyo??
Inategemeana na situation imetokeaje, chukulia mfano umesafiri kikazi wiki moja upo nje, yule mdogo wako wa kiume kumbe anampenda sana mke wako na amemfuatilia muda mrefu sana, sasa usiku umeingia na wewe hujafika na jamaa kapania sana mkewe kazidiwa nguvu akaona isiwe ishu kamwachia, kumwachia tu na wewe upo hapo, sasa niambie hapa utafanya nini? una mtoto mdogo na mdogo wako wewe ndiye mlezi na mzazi, niambie utafanya nini? kwa hiyo kuna baadhi ya mambo kabla ya kufanya maamuzi unapaswa kujua vyanzo vyake, zaidi unapiga mkwara wa kufa mtu...unawachapa fimbo tatu za moto,,,,then unawaweka ktk Probation period.

but for case of mpenzi, tupilia mbali kule huyo siyo ridhiki
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Points
1,225
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 1,225
Inategemeana na situation imetokeaje, chukulia mfano umesafiri kikazi wiki moja upo nje, yule mdogo wako wa kiume kumbe anampenda sana mke wako na amemfuatilia muda mrefu sana, sasa usiku umeingia na wewe hujafika na jamaa kapania sana mkewe kazidiwa nguvu akaona isiwe ishu kamwachia, kumwachia tu na wewe upo hapo, sasa niambie hapa utafanya nini? una mtoto mdogo na mdogo wako wewe ndiye mlezi na mzazi, niambie utafanya nini? kwa hiyo kuna baadhi ya mambo kabla ya kufanya maamuzi unapaswa kujua vyanzo vyake, zaidi unapiga mkwara wa kufa mtu...unawachapa fimbo tatu za moto,,,,then unawaweka ktk Probation period.

but for case of mpenzi, tupilia mbali kule huyo siyo ridhiki
Yataka Moyo!!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
kama unamkuta ndugu yako awe wa kiume au wa kike anafanya ngono na mpenzio unatakiwa ufanyeje. Uachane na mpenzi wako, ushughulike na ndugu yako, uwaache waendelee na mahusiano yao, uwaambie wazazi wako au ukae kimya kwa imani kwamba maisha ndivyo yalivyo??

ingekua ni mke wangu hapo case ingekua ngumu kidogo
ila kwa vile ni kidumu changu tuuh??
Aaah utu uzima dawa
nitamwachia ndugu yangu kiroho safi tena bila masemamgo aendeleze kutoa huduma
sasa kama kajiskia utamu ndugu yangu kwanini nimbanie??
Namwachia tuh,japo nitamuambia ninakoenda sasa tafadhali tena tafadhali sana usifate
huyo nimekuachia ila huku nitashindwa kukuvumilia
au kuna ubaya??
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
undugu unakufa, na mupenzi anapewa cha mbavu
 
K

Karug

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
334
Points
195
K

Karug

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
334 195
Unamshukuru MUNGU kwa kukufumbulia yaliyokuwa yamejificha kabla hujaingia mkataba na kumfanya mke au mume....

Ni kwamba hukuwa umependwa alipendwa nduguyo tu ila kwako kuna kitu anatamani ndo maana ulimpata. Lakini pia husiweke kando uwezekano kwamba pengine wewe ndiye ulikuwa mvivu kuchunguza kabla ya kuanza uhusiano inawezekana alikuwa ni mpenzi wa nduguyo kabla yako....

TAFAKARI CHUKUA HATUA..........
 

Forum statistics

Threads 1,285,948
Members 494,834
Posts 30,880,218
Top