Unapendelea Bosi wa kike au wa kiume? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapendelea Bosi wa kike au wa kiume?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Ngusa, Jan 7, 2016.

  1. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,647
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 145
    Kwenye ajira na swala la zima la kuripoti kwa Bosi, ni jinsia gani una "get along with, easily"? What's your preference if you were to choose gender for your Boss?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2016
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 31,010
    Likes Received: 6,385
    Trophy Points: 280
    Badala ya kuwaza jinsia ombea bosi mchapakazi asiyependa umbea majungu uchimvi ushirikina na anayejiamini ktk anachokifanya...
     
  3. Wapoti

    Wapoti JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2016
    Joined: Aug 28, 2013
    Messages: 2,821
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Duh! Napendelea bosi wa kiume.Mabosi wa kike wana mitima nyongo tena ukikuta waliochini yake kimaisha wako juu yake mtajuta.
     
  4. samtz1

    samtz1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2016
    Joined: Nov 8, 2015
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280
    Napenda wa kike, bosi wangu wakike yaani burudani.....
     
  5. Spark Gap

    Spark Gap Member

    #5
    Jan 7, 2016
    Joined: Jan 4, 2016
    Messages: 69
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Bosi wa kike ni Safi Hakuna bifu nae za kuwinda totoz hapo staff
     
  6. Mafikizolo

    Mafikizolo JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2016
    Joined: May 8, 2014
    Messages: 3,517
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Wakiume fresh kwangu
     
  7. Kaboom

    Kaboom JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2016
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 9,340
    Likes Received: 8,608
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa kuniwakilisha mpendwa
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2016
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 31,010
    Likes Received: 6,385
    Trophy Points: 280
    Karibu tena mpendwa
     
  9. Benny

    Benny JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2016
    Joined: Jun 6, 2014
    Messages: 3,141
    Likes Received: 4,559
    Trophy Points: 280


    Badala wafight kua maboss wanajichagulia kutawaliwa na "me" au "ke"
     
  10. K

    KITA Member

    #10
    Jan 7, 2016
    Joined: Jan 3, 2015
    Messages: 20
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Maea nyingi wa kike huwa na kisirani. Wanapenda uwatambue.

    Ila akikutunuku, mwanawane, umeula.....
     
  11. m

    mamiloo Member

    #11
    Jan 8, 2016
    Joined: Dec 28, 2015
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Wa kike ni noooma! Hata akiwa Prof bado ana vitabia vya kiswazi atataka kufuatilia vitu vidogo vidogo kama yuko nyumbani kwake vile!
     
  12. taikuny

    taikuny JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2016
    Joined: Jan 2, 2016
    Messages: 1,165
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    wakike majanga
     
  13. Gefu

    Gefu JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2016
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 6,961
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...mi ndo boss sasa utafanyaje, kama hunipendi kula jiongeze tu...
     
  14. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2016
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 30,880
    Likes Received: 4,499
    Trophy Points: 280
    napenda bosi wa kike, ambae anajitambua....
     
  15. b

    bunited JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2016
    Joined: Feb 5, 2014
    Messages: 819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Napenda boc wa kiume na awe mchapakazi
     
  16. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2016
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 57,718
    Likes Received: 30,981
    Trophy Points: 280
    boss yeyote ila tu asinibanie dili zangu akiniingilia tu sijali jinsia namchukia
     
  17. sherif john brown

    sherif john brown Member

    #17
    Jan 8, 2016
    Joined: Nov 5, 2015
    Messages: 66
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Boss wa kike sio kabisa, wakorofi sana, wanafuatilia hata issue binafsi. Pia busara hawana na wanapenda kuonekana wa kiabudiwa kama miungu
     
  18. MarianaTrench

    MarianaTrench JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2016
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 1,217
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Mimi napenda boss yeyote mwanaume mwanamke ilimradi tu ni mfanya kazi, hana majungu wala umbeya wala ushirikina. Yaani yule wa hapa kazi tu na anaejali ubinadamu.
    Yangu ni hayo tu.
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2016
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 26,680
    Likes Received: 14,132
    Trophy Points: 280
    mmmh
     
  20. a

    ammoshi JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2016
    Joined: Jun 14, 2013
    Messages: 379
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 60
    am my own boss so.....
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...