Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,776
- 126,718
Kitonga unapita utanzani upo kwenye Bombadier[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kitonga unapita utanzani upo kwenye Bombadier[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119]
Ebu taja I'd yake mkuu....[emoji45] [emoji45]Hii tabia ya baadhi ya wanawake ya kupenda kupiga mizinga ilihali ukimuomba papuchi ananuna ina kera sanaaa
Unapenda kupokea lakini hupendi kutoa?
Kama ni hivyo katafute mwenyewe kwa jasho lako bila kunyonya nguvu na jasho la mwingine
Wenye tabia hizi muache kabisa, ukitaka kupiga mzinga jiandae pia kutoa papuchi lasivyo unaweza kuliwa na ukaachwa njia kama Sadiki
Nimemaliza!!!
Nimo, ila kazi yangu kusoma tuu[emoji3] [emoji3][emoji23] [emoji23] kumbe nawe mdau wa kule kwetu eeh?
[emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
Uwe unachangia bwanaNimo, ila kazi yangu kusoma tuu[emoji3] [emoji3]
Nahisi hii ni rana yao kuu. Maana hata kama anakuzidi salary bado ataomba tu.
Hii tabia ya baadhi ya wanawake ya kupenda kupiga mizinga ilihali ukimuomba papuchi ananuna ina kera sanaaa
Unapenda kupokea lakini hupendi kutoa?
Kama ni hivyo katafute mwenyewe kwa jasho lako bila kunyonya nguvu na jasho la mwingine
Wenye tabia hizi muache kabisa, ukitaka kupiga mzinga jiandae pia kutoa papuchi lasivyo unaweza kuliwa na ukaachwa njia kama Sadiki
Nimemaliza!!!
Hii tabia ya baadhi ya wanawake ya kupenda kupiga mizinga ilihali ukimuomba papuchi ananuna ina kera sanaaa
Unapenda kupokea lakini hupendi kutoa?
Kama ni hivyo katafute mwenyewe kwa jasho lako bila kunyonya nguvu na jasho la mwingine
Wenye tabia hizi muache kabisa, ukitaka kupiga mzinga jiandae pia kutoa papuchi lasivyo unaweza kuliwa na ukaachwa njia kama Sadiki
Nimemaliza!!!
haya ni matatizo ya wanaume wa dar
1.ni wabahili akikupa kilaki basi nchi nzima itajua kama anatangaza nia ya uraisi
2. vibamia
3.hawana nguvu za kiume
4.wanapenda chips
5. wanapenda iphone hata asipobadilisha nguo mwaka ila kama anatumia iphone kwake ni sawa
6. akigegeda mdada basi ujue iyo siyo siri anasimulia hata sisimizi
Mwibwa huoAisee
Noma sanaMwibwa huo
Labda hayakua makubaliano yenu mkuuHii tabia ya baadhi ya wanawake ya kupenda kupiga mizinga ilihali ukimuomba papuchi ananuna ina kera sanaaa
Unapenda kupokea lakini hupendi kutoa?
Kama ni hivyo katafute mwenyewe kwa jasho lako bila kunyonya nguvu na jasho la mwingine
Wenye tabia hizi muache kabisa, ukitaka kupiga mzinga jiandae pia kutoa papuchi lasivyo unaweza kuliwa na ukaachwa njia kama Sadiki
Nimemaliza!!!