Unapenda Kupiga Mizinga ila Ukitongozwa Unanuna

Unapenda Kupiga Mizinga ila Ukitongozwa Unanuna

Tamati

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Posts
1,084
Reaction score
1,960
Hii tabia ya baadhi ya wanawake ya kupenda kupiga mizinga ilihali ukimuomba papuchi ananuna ina kera sanaaa

Unapenda kupokea lakini hupendi kutoa?

Kama ni hivyo katafute mwenyewe kwa jasho lako bila kunyonya nguvu na jasho la mwingine

Wenye tabia hizi muache kabisa, ukitaka kupiga mzinga jiandae pia kutoa papuchi lasivyo unaweza kuliwa na ukaachwa njia kama Sadiki

Nimemaliza!!!
 
haya ni matatizo ya wanaume wa dar
1.ni wabahili akikupa kilaki basi nchi nzima itajua kama anatangaza nia ya uraisi
2. vibamia
3.hawana nguvu za kiume
4.wanapenda chips
5. wanapenda iphone hata asipobadilisha nguo mwaka ila kama anatumia iphone kwake ni sawa
6. akigegeda mdada basi ujue iyo siyo siri anasimulia hata sisimizi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom