Unapaswa kumshukuru sana Mungu

Unapaswa kumshukuru sana Mungu

Aisee haya mambo ni magumu kuliko ugumu wenyewe
 
Pata picha unahitaji ada ya shule leo, alaf mzee wako anakwambia atakupa kwa muda muhafaka, ila miaka inakata tu na haoneshi dalili za kukupa, utamchukulia vipi?

Sent from my SM-G955U using JamiiForums mobile app


Kumbuka Mungu sio kama mzee wako, Mungu huwezi kumlinganisha na kitu chochote katika level yoyote, vitu vyote bali viumbe vyote ni mali yake, anajua yaliyopita, ya sasa na yajayo.

Basi unapoomba msaada sasa hivi kutoka kwake, Yeye anaangalia sasa hivi na baadaye juu ya hayo maombi yako, hapo unaona tofauti???, wewe unahitaji msaada kwa muda huu, Yeye anaangalia muda huu na muda ujao kuhusu hilo ombi lako, kumbuka Mungu sio mtu afikirie mambo humanly kama wewe unavyotaka pia halazimishwi.
 
Kumbuka Mungu sio kama mzee wako, Mungu huwezi kumlinganisha na kitu chochote katika level yoyote, vitu vyote bali viumbe vyote ni mali yake, anajua yaliyopita, ya sasa na yajayo.

Basi unapoomba msaada sasa hivi kutoka kwake, Yeye anaangalia sasa hivi na baadaye juu ya hayo maombi yako, hapo unaona tofauti???, wewe unahitaji msaada kwa muda huu, Yeye anaangalia muda huu na muda ujao kuhusu hilo ombi lako, kumbuka Mungu sio mtu afikirie mambo humanly kama wewe unavyotaka pia halazimishwi.
Mfano huyo aliyelala kitandan kwa miaka 8, kwahiyo anaendelea kusubiria tu hatma yake toka kwa Mungu? Vipi ikitokea kafa?

Sent from my SM-G955U using JamiiForums mobile app
 
Mungu huwa hatesi, bali sheteni pamoja na wafuasi wake (majini, wachawi, na nk) ndio hutesa hutupa magonjwa na kutuua.


Kuweka jambo wazi ni hivi:- Mungu hatesi mtu bali anaadhibu mtu, kama jinsi Mungu anaweza kuwalipa watu mema na jinsi hiyo anaweza kuwaadhibu watu ili warejee kwenye wema, baadhi za adhabu za Mungu katika hali fulani ni "repairational" yaani zinamfanya mtu aliyeadhibiwa amrejee Mungu, hapa sizungumzii adhabu za hukumu ya maangamizo (annihilations).
 
Mungu aombeje msamaha, kwani aliwatuma wazazi wako wafanye Hilo tendo uzaliwe?
Kwahyo walaumu waliokuzaa na sio huyo Mungu, Toka lini Mungu akafanya Hilo tendo?
Sasa uliposema kuumwa ni ibada ulimaanisha nini? Kwamba unapougua unawaabudu wazazi au
 
Mungu huwa hatesi, bali sheteni pamoja na wafuasi wake (majini, wachawi, na nk) ndio hutesa hutupa magonjwa na kutuua.

Hivyo vyote si ni viumbe vyake? logically yeye ndo anayetesa!
 
Mkuu tafadhari sana soma mhubili 9:11 "mungu hatesi bali sheteni ndio anatesa" kapitie usome kwa upana zaidi
Hivyo vyote si ni viumbe vyake? logically yeye ndo anayetesa!
 
Sasa uliposema kuumwa ni ibada ulimaanisha nini? Kwamba unapougua unawaabudu wazazi au
KWA nilivyomuelewa Kuna kufanya uwe karibu zaidi na Mungu na ndio utakapo tambua umuhim wa kuwa na Afya Njema ,Kama una umwa utakumbuka mengi Sana mabaya ambayo uliyofanya na kujutia KWA hiyo ndio maana inakufanya umrudie Mungu maana neema alizotoa ni nyingi zaidi
 
Mfano huyo aliyelala kitandan kwa miaka 8, kwahiyo anaendelea kusubiria tu hatma yake toka kwa Mungu? Vipi ikitokea kafa?

Sent from my SM-G955U using JamiiForums mobile app
Mbona Wapo wengi waliokuaga kwenye mateso, mahangaiko, Magonjwa nk Lakinii walisuburi na Leo wamepona au kufanikiwa na hawana budi kumshukuru Hivyo Sio Lazima Sasa kila Mwenye Shida, Matatizo, tabu kupona au kupata ahueni Kama wengine walivyo pata INATOFAUTIANA Usimpangie Mungu

Sasa "ikitokea kafa" Kwan kufa Ni Option !?
Si ni Lazima Mzee [emoji2][emoji2]
 
Mbona Wapo wengi waliokuaga kwenye mateso, mahangaiko, Magonjwa nk Lakinii walisuburi na Leo wamepona au kufanikiwa na hawana budi kumshukuru Hivyo Sio Lazima Sasa kila Mwenye Shida, Matatizo, tabu kupona au kupata ahueni Kama wengine walivyo pata INATOFAUTIANA Usimpangie Mungu

Sasa "ikitokea kafa" Kwan kufa Ni Option !?
Si ni Lazima Mzee [emoji2][emoji2]
Nimesema ikitokea akafa, nikiwa na maana kwamba anasubiria muda mrefu maombi yake kujibiwa, alaf mwisho bado inaenda tofauti, why ampitishe kwenye ugumu wote huo?

Sent from my SM-G955U using JamiiForums mobile app
 
Mfano huyo aliyelala kitandan kwa miaka 8, kwahiyo anaendelea kusubiria tu hatma yake toka kwa Mungu? Vipi ikitokea kafa?

Sent from my SM-G955U using JamiiForums mobile app


Nikueleze jambo: kwanza hatujui nini kilichopelekea huyo mwenzetu kukunbwa na hiyo kadhia, pili Mungu anajua tusiyoyajua na tatu Mungu anayo mipango yake ambayo haingiliwi na yeyote, mfano Ni nani aliyepanga wewe uwe na jinsia hiyo uliyonayo??-- ni mipango yake Mungu tu.

Mungu katuumba na akili, kazi ya akili yetu ni kupambana na mazingira yetu kujua kipi cha kufanya na kipi tusifanye kwa manufaa yetu, sasa mfano mtu anaambiwa POMBE (gongo) ni haramu na mbaya kwa afya mtu hasikii na akipata madhara akalazwa 10 yrs hospitalini Je hapo tumlaumu Mungu???, kuna shida za binadamu zitokanazo na Uzembe, ujinga au bahati mbaya hizo zote hawezi Mungu kulaumiwa kwasababu Mungu katupatia Akili.
 
Nikueleze jambo: kwanza hatujui nini kilichopelekea huyo mwenzetu kukunbwa na hiyo kadhia, pili Mungu anajua tusiyoyajua na tatu Mungu anayo mipango yake ambayo haingiliwi na yeyote, mfano Ni nani aliyepanga wewe uwe na jinsia hiyo uliyonayo??-- ni mipango yake Mungu tu.

Mungu katuumba na akili, kazi ya akili yetu ni kupambana na mazingira yetu kujua kipi cha kufanya na kipi tusifanye kwa manufaa yetu, sasa mfano mtu anaambiwa POMBE (gongo) ni haramu na mbaya kwa afya mtu hasikii na akipata madhara akalazwa 10 yrs hospitalini Je hapo tumlaumu Mungu???, kuna shida za binadamu zitokanazo na Uzembe, ujinga au bahati mbaya hizo zote hawezi Mungu kulaumiwa kwasababu Mungu katupatia Akili.
Jinsia inatokana na genetics mkuu. All in all, point yangu ni kwamba maswali ni mengi sana kuhusu Mungu, kuliko majibu yaliyopo.

Sent from my SM-G955U using JamiiForums mobile app
 
KWA nilivyomuelewa Kuna kufanya uwe karibu zaidi na Mungu na ndio utakapo tambua umuhim wa kuwa na Afya Njema ,Kama una umwa utakumbuka mengi Sana mabaya ambayo uliyofanya na kujutia KWA hiyo ndio maana inakufanya umrudie Mungu maana neema alizotoa ni nyingi zaidi
Na mimi ulinielewaje kwenye comment yangu aliyoniquote?
 
Jinsia inatokana na genetics mkuu. All in all, point yangu ni kwamba maswali ni mengi sana kuhusu Mungu, kuliko majibu yaliyopo.

Sent from my SM-G955U using JamiiForums mobile app


Hizo genetics nani aliyezipanga???

Kumbuka; No a conscious creation without a conscious mind.
 
Isaya 45:5-7
5. Mimi ni Bwana, wala hapana mwingine; zaidi yangu mimi hapana Mungu; nitakufunga mshipi ijapokuwa hukunijua;
6. ili wapate kujua toka maawio ya jua, na toka magharibi, ya kuwa hapana mwingine zaidi ya mimi; Mimi ni Bwana, wala hapana mwingine.
7. Mimi naiumba nuru, na kulihuluku giza; mimi nafanya suluhu, na kuhuluku ubaya; Mimi ni Bwana, niyatendaye hayo yote.


Sent from my CPH2015 using JamiiForums mobile app
 
Mbona Wapo wengi waliokuaga kwenye mateso, mahangaiko, Magonjwa nk Lakinii walisuburi na Leo wamepona au kufanikiwa na hawana budi kumshukuru Hivyo Sio Lazima Sasa kila Mwenye Shida, Matatizo, tabu kupona au kupata ahueni Kama wengine walivyo pata INATOFAUTIANA Usimpangie Mungu

Sasa "ikitokea kafa" Kwan kufa Ni Option !?
Si ni Lazima Mzee [emoji2][emoji2]


Tundu lissu si huyo Kapona, 16 bullets not a joke.
 
Back
Top Bottom