Unapaswa kumshukuru sana Mungu

Unapaswa kumshukuru sana Mungu

Kwahiyo Mungu asinge kuwepo Usingekua kwenye mateso ?? [emoji2][emoji2]
Mateso yangekuwepo na tusingelalamika, kuliko kuambiwa kuwa Mungu yupo ana huruma na anaponya halafu hatuoni msaada wowote kutoka kwake
 
Mungu huwa hatesi, bali sheteni pamoja na wafuasi wake (majini, wachawi, na nk) ndio hutesa hutupa magonjwa na kutuua.
Kwahiyo Mungu karidhika kabisa na haya mateso tunayopewa na shetani, seems shetani kamzidi nguvu
 
Kwahiyo Mungu karidhika kabisa na haya mateso tunayopewa na shetani, seems shetani kamzidi nguvu
Jaribu kusoma hapa kidogo, imeandikwa na jw.org

Biblia inasema wazi kwamba Mungu hasababishi mateso yanayowapata wanadamu. Kwa mfano, Biblia inasema kwamba tunapopatwa na matatizo, si sahihi kusema: “Mungu ananijaribu.” Kwa nini? Kwa sababu “Mungu hawezi kujaribiwa na mambo maovu wala yeye mwenyewe hamjaribu yeyote.” (Yakobo 1:13) Kwa kweli, Mungu hasababishi kamwe majaribu au mateso tunayopata. Kufanya hivyo kungemfanya awe mwovu, lakini tofauti na hilo Biblia inasema “Mungu hatendi kwa uovu.”—Ayubu 34:12.

Ikiwa si Mungu, ni nini au ni nani basi anayesababisha mateso ya wanadamu? Kwa kusikitisha, mara nyingi wanadamu wameteswa na wanadamu wenzao. (Mhubiri 8:9) Kwa kuongezea, tunaweza kupatwa na majanga kwa sababu ya “wakati na tukio lisilotazamiwa,” yaani, kuwa mahali pasipofaa wakati usiofaa. (Mhubiri 9:11) Biblia inafundisha kwamba “mtawala wa ulimwengu huu,” Shetani Ibilisi, ndiye chanzo kikuu cha mateso ya wanadamu, kwa sababu “ulimwengu mzima unakaa katika nguvu za yule mwovu.” (Yohana 12:31; 1 Yohana 5:19) Kwa hiyo, Mungu hasababishi mateso ya wanadamu. Shetani ndiye anayesababisha watu wateseke.
 
Jaribu kusoma hapa kidogo, imeandikwa na jw.org

Biblia inasema wazi kwamba Mungu hasababishi mateso yanayowapata wanadamu. Kwa mfano, Biblia inasema kwamba tunapopatwa na matatizo, si sahihi kusema: “Mungu ananijaribu.” Kwa nini? Kwa sababu “Mungu hawezi kujaribiwa na mambo maovu wala yeye mwenyewe hamjaribu yeyote.” (Yakobo 1:13) Kwa kweli, Mungu hasababishi kamwe majaribu au mateso tunayopata. Kufanya hivyo kungemfanya awe mwovu, lakini tofauti na hilo Biblia inasema “Mungu hatendi kwa uovu.”—Ayubu 34:12.

Ikiwa si Mungu, ni nini au ni nani basi anayesababisha mateso ya wanadamu? Kwa kusikitisha, mara nyingi wanadamu wameteswa na wanadamu wenzao. (Mhubiri 8:9) Kwa kuongezea, tunaweza kupatwa na majanga kwa sababu ya “wakati na tukio lisilotazamiwa,” yaani, kuwa mahali pasipofaa wakati usiofaa. (Mhubiri 9:11) Biblia inafundisha kwamba “mtawala wa ulimwengu huu,” Shetani Ibilisi, ndiye chanzo kikuu cha mateso ya wanadamu, kwa sababu “ulimwengu mzima unakaa katika nguvu za yule mwovu.” (Yohana 12:31; 1 Yohana 5:19) Kwa hiyo, Mungu hasababishi mateso ya wanadamu. Shetani ndiye anayesababisha watu wateseke.
Yote hayo yameandikwa na binadamu kama wewe, naamini vipi ni ya kweli?
 
Amin katika biblia? Maana na vifungu umewekewa kabisa. Emb tafakari hata kidogo uwepo wa mungu hasa katika uhai wa mwanadamu.
Yote hayo yameandikwa na binadamu kama wewe, naamini vipi ni ya kweli?
 
Mungu gani huyo akulaze hospital muda wote huo halafu umshukuru? Hivi sisi binadamu akili zetu tumeshikiwa na nani? Yaani mtu aponywe na madkatari harafu umshukuru mtu ambaye hata hayupo bali ni story tu za kusadikika tuache ujinga sasa

Mie kila day nasema hakuna kitu kinaitwa mungu wala shetani wala yesu sijui bali ni story za kusadikika tu hakuna kitu kama hicho
Watu wa kuwashukuru sana ni wazazi wako basi na siyo sijui kitu kinaitwa mungu

Hivi fikiria kwa akili za kawaida huyo mungu angekuwa na huruma angekuacha upate msoto, angekuacha ufe, angekuacha upate ajali, upate njaa, angekubali majanga ya dunia hii bali vyote hivyo anayeweza kukusaidia ni wazazi wako, wazazi wako hawako tayari kuona unapata yotehayo na ndiyo maana unaona wanapambana kwa hali yoyote ili tu usipate shida zozote

Note
Kuamini kuwa kuna kitu kinaitwa mungu ni kutoshughurisha akili yako
Wew yeriko bila shaka
 
Amin katika biblia? Maana na vifungu umewekewa kabisa. Emb tafakari hata kidogo uwepo wa mungu hasa katika uhai wa mwanadamu.
Biblia imeandikwa na wajanja wa enzi hizo kuja kutusumbua na sheria zao zinazokinzana. Siwezi iamini..
 
Biblia imeandikwa na wajanja wa enzi hizo kuja kutusumbua na sheria zao zinazokinzana. Siwezi iamini..
Sawa mkuu basi kila mtu aendelee kuamini imani yake yatosha!
 
Yes nimekuelewa,Ila haubudu wazazi Ila inamfanya awe karibu na Mungu ,kuabudu wazazi haileti maana
Screenshot_20201006-134312.png


Namaanisha comment hii
 
Inabidi ifike mahala mungu aje aseme manabii wa uongo ni hawa na hawa sio unaacha watu wajimix then uje uwaadhibu what a comedy

Sent from my TECNO KC6 using JamiiForums mobile app
 
Wala sikufuru chochote, Mungu aje atueleweshe yasiyoeleweka. Ni Kama baba kuzaa watoto na kuwatelekeza...tena bila mama
Dilek kuja kwetu kwenye huu ulimwengu sio kama imejitokea tu au kama tumekuja kibahati mbaya! La hapana lazima ujue kuwa yupo anaetumiliki na aliyetuleta kwenye ulimwengu huu, na yanayotokea kwenye ulimwengu huu ni majaribio yetu ambapo tutakapoondoka kwenye ulimwengu huu ndipo tutakapokwenda kuangalia matokeo yetu kama tumefaulu ama la! Najua unajua hivyo ila utajua hujui!![emoji2954][emoji2954][emoji2954]
 
Mateso yangekuwepo na tusingelalamika, kuliko kuambiwa kuwa Mungu yupo ana huruma na anaponya halafu hatuoni msaada wowote kutoka kwake
Wewe ndo huoni huo msaada wake
 
Dilek kuja kwetu kwenye huu ulimwengu sio kama imejitokea tu au kama tumekuja kibahati mbaya! La hapana lazima ujue kuwa yupo anaetumiliki na aliyetuleta kwenye ulimwengu huu, na yanayotokea kwenye ulimwengu huu ni majaribio yetu ambapo tutakapoondoka kwenye ulimwengu huu ndipo tutakapokwenda kuangalia matokeo yetu kama tumefaulu ama la! Najua unajua hivyo ila utajua hujui!![emoji2954][emoji2954][emoji2954]
Majaribio anataka kuvumbua nini asichokijua? Umletee mtu duniani bila ridhaa yake umpe mateso hlf useme unamjaribu? Ni kama vile hana uhakika na kiumbe alichokiumba.
Kila mtu ana dini yake..wakristu, waislamu , Hindu na nyingine nyingi. Kama Mungu ni mmoja why tutofautiane na kupingana? Haiingii akilini
 
Back
Top Bottom