Unaongea lugha ngapi? (Binafsi Ninaongea Lugha saba(7)


V

vampire_hunter007

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2015
Messages
1,035
Likes
2,312
Points
280
V

vampire_hunter007

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2015
1,035 2,312 280
Mi mpaka leo hii namshkuru mungu naongea Kifala, Kijinga na Kisela
 
Jumax

Jumax

Senior Member
Joined
Mar 4, 2017
Messages
118
Likes
224
Points
60
Jumax

Jumax

Senior Member
Joined Mar 4, 2017
118 224 60
Kwa kifupi pia. Ninaongea lugha zote saba ila kimchanganuo mzuri ni nne za kimataifa (kireno,kispania,kingereza, na kiswahili) hizi nyingine tatu naweza ziita national dialects sababu hazijavuka sana mipaka. Asante.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,028
Likes
33,025
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,028 33,025 280
wee ni chizi kwa hiyo umekimbilia Google fasta
Kaka sio google. (Это не гугли), nimekaa moscow miaka saba( я жил в москве семи лет), na nchi za karibu na urusi( и рядом стран)
Ngoja watakuja watu wanaojua hii lugha watakuambia kuwa ni google au ni proper( подожди кто то знает этот язык бутет решать)
Mpaka hapo hujaamini??
Hahhaah.
Afu Inna nakumiss balaa.
Umekataa kuja pm?
 
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
4,972
Likes
6,594
Points
280
Age
39
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2016
4,972 6,594 280
Kiswahili tu na kimasai,,,lugja yyte ya kigeni sijui kabsaaaaa japo nmeshaishi ughaibun miaka minne
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,143
Likes
8,309
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,143 8,309 280
Lugha za makabila yote Tz kasoro kisukuma!!!??? wewe mkali, hebu tupe kiMasai japo kidogo. Takwenya Kamarah.
Mkuu;
Acheni kuharibu lugha za watu. Huyu anaitwa mahmoud, maana yake huyu atakuwa me utamwulizaje hivyo?? Ati; Takweenya!! Bull shit kabisa. Kwani hiyo imekuwa mwanamke?
 

Forum statistics

Threads 1,262,034
Members 485,449
Posts 30,112,086