Unampa dogo maksi ngapi kwa huu ubunifu

Unampa dogo maksi ngapi kwa huu ubunifu

0501B2EA-4DD1-4ADA-B35B-BE8AACB68438.jpeg
Huyu Moja Kwa Moja Akasomee Achtect /civil Drafting. Huyu Ana Kipaji Hicho Ila Kwa Mfumo Wa Elimu Uliopo Hicho Kipaji Atapotea Nacho Kusikojulikana. Hatuna Utamaduni Wa Kuibua,kukuza Na Kuendeleza Vipaji Vya Watu Wetu Tunashangaa Tu. Huyu Ni Hazina Kubwa Sana Kwa Taifa
Acha kuwa negative wewe
 
Nampa 100% asirudi nyuma na wala asione aibu kuelezea watu vipaji vyake naamini ana akili sana huyo dogo!
Aombe michango ya kujiendeleza!
Ajipange vizuri!
Wafadhili wa kumsomesha tupo!
Mola ambariki kwenye his endeavors!
 
Nampa 100% asirudi nyuma na wala asione aibu kuelezea watu vipaji vyake naamini ana akili sana huyo dogo!
Aombe michango ya kujiendeleza!
Ajipange vizuri!
Wafadhili wa kumsomesha tupo!
Mola ambariki kwenye his endeavors!
Safi sana mkuu nitafanya mpango wa kumfuatilia vizuri tuone tunafanyaje
 
Unampa dogo maksi ngapi kwa ubunifu huu?

Unazani akiwa mkubwa afanye kazi gani?

Je! Kuna namna yakumsaidia kutimiza ndoto zake? Naomba tushaulianeView attachment 814317


Huyu hastahili maksi zozote, ni kumteka tu na kumkibiza shule ya bweni akaendeleze kipaji chake maana akiachwa tu hivi hivi atakuja kujiingiza katika ujinga wa bongo fleva muvi kisha baada ya miezi tu tutamuona kaandikwa magazetini anabugia unga ama anashindana na malimbukeni kina Diamond kutekeleza watoto na mademu wao. Atekwe tu na watu wa NHC na kupelekwa shule.
 
Huyu hastahili maksi zozote, ni kumteka tu na kumkibiza shule ya bweni akaendeleze kipaji chake maana akiachwa tu hivi hivi atakuja kujiingiza katika ujinga wa bongo fleva muvi kisha baada ya miezi tu tutamuona kaandikwa magazetini anabugia unga ama anashindana na malimbukeni kina Diamond kutekeleza watoto na mademu wao. Atekwe tu na watu wa NHC na kupelekwa shule.
True mkuu
 
Unampa dogo maksi ngapi kwa ubunifu huu?

Unazani akiwa mkubwa afanye kazi gani?

Je! Kuna namna yakumsaidia kutimiza ndoto zake? Naomba tushaulianeView attachment 814317
Huyo mtoto ningempa 99% ila kamilisha maelezo je

*Ni mtanzania?
*Ana wazazi wote?
*Anaishi wapi?
**Ana umri gani na yuko darasa la ngapi?
*Anaweza kuwa tayari kuwa adopted?

Nijibu maswali yangu please,huu si muda wa kucheza na vipaji as long hagharimu mamilioni kumsaidia.
 
Anaweza akachukua nchi sio
Hata kuwa balozi wa ten house mkuu. Hahahaah, mifumo ya nchi yetu hainaga utamaduni wa kuheshimu vipaji wala taaluma za watu wake. Usipojiangalia mwenyewe unaweza ishia kupoteza kipaji.
 
Amefanya vizuri, nampa 99% moja namnyima kwa sababu hana ilani ya CCM mkononi, hii awamu ni ya ujenzi wa Taifa, na yeye amejenga bila ilani ya chama.
 
Back
Top Bottom