Unamkumbuka Ngasongwa?


W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Naomba kujua kashfa zipi ziwatoa mawaziri maliasili na utalii tangu Uhuru. Mf. Dr Ngasongwa!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,513
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,513 2,461 280
Vipost vingine utapiamlo mtupu
Radhia Sweety umenifanya nipate nguvu za kulitumikia taifa asubuhi hii baada ya kunichekesha na kuongeza uhai wangu.

Nimekumbuka wakati uleeee miaka ya 47 nikiwa nasoma somo moja likiitwa Sayansi Kimu (hata maana ya kimu siijui). Wakati huo tukiambiwa mambo ya utapiamlo kuwa ni ukosefu wa kula chakula bora na vyakula vyenyewe ni vya mafuta, Wanga, Hamilojo (siyo ULOJO), nk!
 
Last edited by a moderator:
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
jaribu kuandka mada yako vzur
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,820
Likes
15,278
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,820 15,278 280
Juma Ngasongwa? Utambulisho wa Dr pekee hautoshi maana madokta siku hizi wengi.
 
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Please jamani naomba kujua kashfa zilizowaondoa watu kama Abobakar Mgumia wizara ya Maliasili na utalii
 
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Kuna analysis naandika kuhusu historia ya wizara hiyo. Kama hujui sema sio kuandika matusi. Dont be barbaric!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,772
Likes
5,301
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,772 5,301 280
Please jamani naomba kujua kashfa zilizowaondoa watu kama Abobakar Mgumia wizara ya Maliasili na utalii
Hebu kwanza jipange vizuri uje na mada iliyokamilika vizuri.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Naomba kujua kashfa zipi ziwatoa mawaziri maliasili na utalii tangu Uhuru. Mf. Dr Ngasongwa!

Huyu jamaa alikuwa kibonde ile mbaya...hajui kujieleza,hajui kujitetea, anatetemeka akiongea , hajiamini! muoga kufanya maamuzi...yaani ilikuwa bora mradi tu ...ndio liende
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Tuombe tusiwe na viongozi type ya ngasongwa
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Tuombe tusiwe na viongozi type ya ngasongwa.
 
Ndoa

Ndoa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
997
Likes
23
Points
35
Ndoa

Ndoa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
997 23 35
Ngasongwa ndiye aliyehusika na kuingiza mahakama ya kadhi kwenye ilani ya CCM.
 
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
649
Likes
50
Points
45
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
649 50 45
Mkisha jibu. Nami napenda kufamu nini kilimtoa Pr mbilinyi
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
ebu twambie kilichomtoa miraji fastjet mikocheni hadi moroko kwa akina kalapina.
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
859
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 859 280
Mimi nataka kujua kilicho mtoa karamagi wizara ya nishati na madini
 

Forum statistics

Threads 1,273,253
Members 490,339
Posts 30,475,425