Unamkumbuka mpenzi wako wa kwanza?

Unamkumbuka mpenzi wako wa kwanza?

hahaaaaa hii topic imenikumbusha sana, I was in form five sema huyo mwanaume hakuwa gentle kabisa na nilimwambia kwamba it was my first time yeye alifanya tu kujifurahisha mwenyewe. hii ilinifanya nichukie sana kitendo hicho, nilijua mapenzi hata hayana utamu wowote watu huwa wanadanganya, am trying to overcome it.

Looks to be true story, pole maana hukufaidi...............
 
mmmmh parefu hapa! ninachoweza shukuru mungu nilianza mabo haya baada ya kumaliza form 6 na jamaa tulikutana naye tangu form 1 shule ya boarding girls na boys hukooo usambaani. Nilimpiga chenga mda woote huo hadi aliponiambia bora tuachane kama staki kumpa K, hapo ndo aliniweza coz nilikuwa nampenda sana nikawa sna jinsi nikaacha anichojoe taratibu lol baada ya nusu saa mashuka yalijaa alama nyekundu niliona aibu sana ila na yy kwa furaha ya kukuta zawadi ya ushindi alinishika mkono na kunipeleka bafuni na kuniogesha kama mtoto nilifurahi nikasikia napendwa it was my first luv bad luck tuliachana baada ya kwenda chuo.
na wewe mtoa mada mbona hujasema ya kwako?[/QUOTE]

Dah ilikuwa rahaa.....,mi nilikuwa std 7 na kabinti kwao walikuwa na duka,vizia vizia na kakawa kananipa pipi,biscuits etc etc na baadae nilistukia tunaangusha tu bondeni kama moja na nusu jioni.
 
jamaa alikuwa na maujanja xana namkumbuka xana tu yale maujanja yake duh haijapata tokea , sarakasi ,karate
 
mmmmh parefu hapa! ninachoweza shukuru mungu nilianza mabo haya baada ya kumaliza form 6 na jamaa tulikutana naye tangu form 1 shule ya boarding girls na boys hukooo usambaani. Nilimpiga chenga mda woote huo hadi aliponiambia bora tuachane kama staki kumpa K, hapo ndo aliniweza coz nilikuwa nampenda sana nikawa sna jinsi nikaacha anichojoe taratibu lol baada ya nusu saa mashuka yalijaa alama nyekundu niliona aibu sana ila na yy kwa furaha ya kukuta zawadi ya ushindi alinishika mkono na kunipeleka bafuni na kuniogesha kama mtoto nilifurahi nikasikia napendwa it was my first luv bad luck tuliachana baada ya kwenda chuo.
na wewe mtoa mada mbona hujasema ya kwako?[/QUOTE]

Dah ilikuwa rahaa.....,mi nilikuwa std 7 na kabinti kwao walikuwa na duka,vi\zia vizia na kakawa kananipa pipi,biscuits etc etc na baadae nilistukia tunaangusha tu bondeni kama moja na nusu jioni.

dah yani day 1 tu kitu kikajipa dah , mii enzi hizo niko form 4 nilikuwa boarding gals jamaa alikuwa anasoma SUA asa likizo tym tulikutana disco Delux Mwanza hapo tukaendelea kukomunicate weee likizo ya dec ndo tukapiga ligi ya vodacom , alinilala lakini hakufanikiwa kukivunja kikombe , akadai nikiendelea kumpa K ndo patazoea , dah nilitokea kumpenda sana jamaa mpaka leo nitaendelea kumpenda japo aliauma kummimbisha mdada mwingine watoto 2 , afu akasepa zake US akawa anatembea na rafiki yangu walikutana huko US , ila dah
 
dah yani day 1 tu kitu kikajipa dah , mii enzi hizo niko form 4 nilikuwa boarding gals jamaa alikuwa anasoma SUA asa likizo tym tulikutana disco Delux Mwanza hapo tukaendelea kukomunicate weee likizo ya dec ndo tukapiga ligi ya vodacom , alinilala lakini hakufanikiwa kukivunja kikombe , akadai nikiendelea kumpa K ndo patazoea , dah nilitokea kumpenda sana jamaa mpaka leo nitaendelea kumpenda japo aliauma kummimbisha mdada mwingine watoto 2 , afu akasepa zake US akawa anatembea na rafiki yangu walikutana huko US , ila dah

KAAZI KWELI KWELI.............
 
dah yani day 1 tu kitu kikajipa dah , mii enzi hizo niko form 4 nilikuwa boarding gals jamaa alikuwa anasoma SUA asa likizo tym tulikutana disco Delux Mwanza hapo tukaendelea kukomunicate weee likizo ya dec ndo tukapiga ligi ya vodacom , alinilala lakini hakufanikiwa kukivunja kikombe , akadai nikiendelea kumpa K ndo patazoea , dah nilitokea kumpenda sana jamaa mpaka leo nitaendelea kumpenda japo aliauma kummimbisha mdada mwingine watoto 2 , afu akasepa zake US akawa anatembea na rafiki yangu walikutana huko US , ila dah

loooh pole sana...
 
Hii post inanikumbusha mbali kipindi npo primary darasa 4 niligonga mdada wa darasa 6 ilikua hata kutoa mambo yetu bado nilivyoingiza wacha ni vibrate ilikua hakuna bao unakua kama vile umepgwa shoti ilikua raha kinoma.
 
namkumbuka sana!ila dah jamaa ananitaniaje kila siku na hiyo issue thouh its like 15 YEARS NOW!na ndo hubby chubby jamani.two kids now,but to be frank kila nikikumbushwa naona KAAIBU dah!
 
yani nakakumbuka! mimi nlikuwa napiga viki kamata!mtoto huyu,basi tena,ngoja wenyenazo wanaoniibia kodi yangu,bado wananichukulia na kademu kangu!
 
namkumbuka sana!ila dah jamaa ananitaniaje kila siku na hiyo issue thouh its like 15 YEARS NOW!na ndo hubby chubby jamani.two kids now,but to be frank kila nikikumbushwa naona KAAIBU dah!

Mlifanya cha maana kuchukuana jumla.
 
yani nakakumbuka! mimi nlikuwa napiga viki kamata!mtoto huyu,basi tena,ngoja wenyenazo wanaoniibia kodi yangu,bado wananichukulia na kademu kangu!

Usinichekeshe hapo kwenye red,zilikuwa mali zako? daah...
 
Hii post inanikumbusha mbali kipindi npo primary darasa 4 niligonga mdada wa darasa 6 ilikua hata kutoa mambo yetu bado nilivyoingiza wacha ni vibrate ilikua hakuna bao unakua kama vile umepgwa shoti ilikua raha kinoma.

Darasala 4 ulishaanza mautundu?we noma mkuu.
 
Back
Top Bottom